ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนครับ..ถาม.เรื่องช่องรับ HDMI ของทีวี...ครับ  (อ่าน 8671 ครั้ง)

ออฟไลน์ pradungsak

• Flat TV member
  • *
ปกติดู DIGITAL TV ใช้กล่องของ SAMART ไม่สามารถใช้ช่องสัญญาน HDMI ของทีวีดูได้มันจะไม่มีสัญญาน....เเต่พอใช้กล่องเอนดรอย์สามารถใช้งานที่ช่องรับสัญาน HDMI ของทีวีได้ปกติมีภาพปรากฎ..ทีวีมีช่อง HDMI  3 Port..ใครพอจะทราบบ้างครับเป็นเพราะอะไร....(ใช้สายคนล่ะเส้นน่ะครับ)...เป็นเพราะสายหรือว่าระบบมันครับ.... [กระดึบ] [กระดึบ]

ออฟไลน์ pradungsak

• Flat TV member
  • *
Re: รบกวนครับ..ถาม.เรื่องช่องรับ HDMI ของทีวี...ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2017, 12:48:13 am »
 [โย่ว]ขอบคุณสำหรับคำตอบของทุกท่านที่ช่วยกันตอบครับ..... [โขก] [โขก]