ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำ Sounbar ไม่เกิน 10000 ครับ แนะนำร้านขายด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 3475 ครั้ง)

ออฟไลน์ whoson

• Flat TV member
  • *
รบกวนแนะนำ Sounbar ไม่เกิน 10000 ครับ แนะนำร้านขายด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ
ขอไม่เกิน 10000 จริงๆ ครับ งบมีเท่านี้
แล้วก็ผมอยู่อุบลไม่มีตัวเลือกมากนักเลยขอชื่อร้านเลยด้วยก็ดีครับ
ขอบคุณครับ^^ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ oasleg

• Edge LED TV member
SOUND BAR ไม่แพง เสียง OK ผมแนะนำให้มองของ PHILIP  ส่วนที่ขายอุบลผมไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่เหมือนเคยเห็นใน homepro แต่เป็นกทม 

ออฟไลน์ ongry

• *
Philips only เลยหรอครับผม

มีรุ่นแนะนำไหมครับ

กำลังหาซื้อ งบนี้พอดีเลยครับ

ออฟไลน์ Melancia

• *
แนะนำ philip เหมือนกันครับ ประมาณ 3.5k เสียงดีเกินราคา เหลือเงินไว้ทำอย่างอื่นอีกตั้งเยอะ ครับ

ถ้างบเยอะกว่านี้ค่อยว่ากันครับ

พวก in the box ตัวล่าง ก็ 13-15k แต่จะได้เสียงพอๆ กะ philip นี่แหละ แต่ได้ surround มา การวิ่งวนของเสียงดีกว่าเยอะ

ตอนนี้ผมว่าคุ้มสุดคือ onkyo 5805 นะ คือแบบเพิ่มเงินแล้วเสียงดีขึ้นเยอะมากอะ ตอนนี้ประมาณ 19-22k

แต่ยังไงก็ตาม ผมเน้นเลย ต้องไปลองฟังเองครับ พวกรุ่นพวกนี้มีขายตามห้างทั่วไป

ออฟไลน์ ongry

• *
แนะนำ philip เหมือนกันครับ ประมาณ 3.5k เสียงดีเกินราคา เหลือเงินไว้ทำอย่างอื่นอีกตั้งเยอะ ครับ

ถ้างบเยอะกว่านี้ค่อยว่ากันครับ

พวก in the box ตัวล่าง ก็ 13-15k แต่จะได้เสียงพอๆ กะ philip นี่แหละ แต่ได้ surround มา การวิ่งวนของเสียงดีกว่าเยอะ

ตอนนี้ผมว่าคุ้มสุดคือ onkyo 5805 นะ คือแบบเพิ่มเงินแล้วเสียงดีขึ้นเยอะมากอะ ตอนนี้ประมาณ 19-22k

แต่ยังไงก็ตาม ผมเน้นเลย ต้องไปลองฟังเองครับ พวกรุ่นพวกนี้มีขายตามห้างทั่วไป

Philips มีรุ่นแนะนำไหมครับ งบ 8,000 ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ rad33

• LCD TV member
  • **
แนะนำ polk magnifi มือ1 9,900.-  ดูหนังเบสแน่นๆเลยครับ บรรยากาศดี ข้อเสีย ยังไม่ถอด dts  ;D