ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้อัพเดทเทคโนโลยีนานเลย รบกวนแนะนำ HD Player ที่แสดงภาพปกหนังให้หน่อยครับ  (อ่าน 1685 ครั้ง)

ออฟไลน์ gorilroj

• *
ไม่รู้ว่าถามเชยไปรึเปล่า555 ปัจจุบันผมใช้ HD Player ของ E-great E200 ก็ดูได้ปกติไม่มีปัญหาอะไร แต่อยากได้ตัวที่แสดงภาพปกหนังครับ คุณพ่อเกษียณแล้วค่อนข้างว่าง
ว่าจะให้แกดูหนังผ่าน HD เนื่องจากไม่ซับซ้อนเหมือน Android Box ไม่ทราบมีรุ่นไหนราคาไม่แรงบ้างครับ ไฟล์หนังผมดูแค่ HD หลักๆครับ

ออฟไลน์ nitikit07

• Flat TV member
  • *
ไม่รู้ว่าถามเชยไปรึเปล่า555 ปัจจุบันผมใช้ HD Player ของ E-great E200 ก็ดูได้ปกติไม่มีปัญหาอะไร แต่อยากได้ตัวที่แสดงภาพปกหนังครับ คุณพ่อเกษียณแล้วค่อนข้างว่าง
ว่าจะให้แกดูหนังผ่าน HD เนื่องจากไม่ซับซ้อนเหมือน Android Box ไม่ทราบมีรุ่นไหนราคาไม่แรงบ้างครับ ไฟล์หนังผมดูแค่ HD หลักๆครับ

แนะนำใช้ Egreat ต่อเลยครับ ใช้ทนใช้ดี แนะนำครับ โชว์ปกหนังได้ดีเล่นง่ายไม่ซับซ้อนครับ เหมาะสำหรับคนเริ่มต้นครับ แนะนำ Egreat A5 ครับใช้ได้เลยไม่ต้องลองครับ...ไปที่..
    https://www.facebook.com/groups/1310316412334118/

ลองเข้าไปดูและสั่งซื้อได้ครับ บริการดีมากครับให้คำปรึกษาดีรวดเร็วทันใจครับ [ปลื่ม]