ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ทีวี แต่ความรู้น้อย รบกวนสอบถามคับ  (อ่าน 8501 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jaeharys

• *
คือมีงบไม่เกิน 20k. ครับ อยากได้ทีวีไว้ต่อเน็ต ชอบดูยูปทูป คงไม่ได้ต่อจาน ชอบดูยูทูปแบบภาพคมชัด. ตอนนี้เล็ง Lg 43UH 650 T ไว้ ดีไหมครับ หรือมีรุ่นอื่นที่แนะนำมากกว่าครับ ขอรบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ pranpri

• *
Re: อยากได้ทีวี แต่ความรู้น้อย รบกวนสอบถามคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 03:39:05 pm »
sony 43w800c เป็น Andriod TV ครับ ราคาไม่น่าเกิน 18900 ตัวนี้ ดีครับ ผมใช้มาระยะหนึ่งล่ะ

เมื่อวานไปดูที่ Power Buy แฟชั่น มีตัวโชว์ เหลือ  14,8xx เอง