ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนชี้เป้าจอ Sony 49x8000d ให้หน่อยครับ ตามหามาเยอะมากไม่เจอเลย  (อ่าน 2584 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUPXARMZ

• *
ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ อยากได้จริงๆ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ takahachi09

• Edge LED TV member
ช่วยชี้เป้าให้หน่อยครับ อยากได้จริงๆ
ขอบคุณมากครับ

หายากจริงครับ
ถ้า จอ VA แต่เป็น full hd รุ่น 50W800C ยังพอหาได้ที่ powerbuy

ออฟไลน์ Cappuccino

• Flat TV member
  • *
ตอนแรกไม่ได้หาข้อมูลเรื่องจอเหมือนกันครับ คิดว่าของใหม่น่าจะดีกว่าของเก่า ไปสอย 4[^_^]00E มาใช้ วันก่อนไปยืนดูจอ VA ตามร้าน ลองมองตามมุมต่างๆ ภาพมันเพี้ยนๆซี้ดๆแต่มองตรงๆภาพดำดีครับเลยมาลองปรับภาพตามเว็บที่เค้าแนะนำก็ช่วยได้เยอะนะครับ ภาพสวยดำคมชัดดีนะครับ อาจจะไม่เท่าจอ VA แต่ผมพอใจล่ะได้มุมมองกว้างกว่าด้วย (แอบจิตตกช่วงแรกๆ ทำไมเราไม่หาซื้อตัว 8000D  อิอิ)

ออฟไลน์ SUPXARMZ

• *
ยินดีด้วยครับ ถ้าได้จอที่พอใจ สำหรับผมคิดว่ามันก็เพียงพอแล้วครับ

ออฟไลน์ tonsrt

• *
ผมอยู่นครสวรรค์ ตามหา w800c และ x8000d ไม่เจอเลย แฟนผมอยู่สระบุรีให้ไปหาดูให้ เค้าว่าร้าน ไทยเจริญการไฟฟ้าเป็นศูนย์โซนี่ ร้านเค้าบอกมีทุกรุ่น พรุ่งนี้ไปหาแฟนว่าจะไปเลือกสองรุ่นนี้ ถ้าไม่ไกลนักลองดูครับ เบอร์036-211569

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
4[^_^]00D = VA

49X8000D = IPS

ครับ

ออฟไลน์ Boruto1

• *
    • äÎâÅÍ͹äŹì
ตามห้างไม่มีหรอครับ

แทงไฮโล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2017, 12:29:47 pm โดย Boruto1 »