ผู้เขียน หัวข้อ: HD player เน้นภาพและซับไม่มีปัญหา งบไม่เกิน 3,500 ตัวไหนดี  (อ่าน 5029 ครั้ง)

ออฟไลน์ riddick

• Flat TV member
  • *
HD player เน้นภาพและซับไม่มีปัญหา เล่นไฟล์ใหม่ๆได้หมด 4K ลื่นๆ Hevc10bit ชิวๆ ภาพพวก BT2020 ไม่มีปัญหา บั๊กน้อย เล่นหนังลื่นๆ การเคลื่อนไหวสมูท ฮาร์ดแวร์และพอร์ต usb ไม่มีปัญหา งบไม่เกิน 3,500 หรือต่ำกว่าก็ยิ่งดี ตัวไหนดีครับ  แอนดรอยด์ถ้ามีมาก็ขอแค่เป็นของแถมพอครับ แนะนำร้านราคางามๆด้วยยิ่งดีครับ

ออฟไลน์ digilifegadget

• LCD TV member
  • **
ZIDOO X8 ครับ

Himedia Q30 ก็ใช้ดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2017, 03:26:40 pm โดย digilifegadget »

ออฟไลน์ riddick

• Flat TV member
  • *
จัด zidoo x9s มาละ ภาพเสียงอย่างแจ่ม hisilicon ชิดซ้ายไปเลยครับ