ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย จานดาวเทียม , กล่องรับสัญญาณดิจิทัล , IPTV , เคเบิ้ลทีวี

ติดตั้ง แก้ไข ซ่อม จานดาวเทียม ทีวีดิจิตอล กล้องวงจรปิด เพื่อหาเงินรักษาแฟน

<< < (53/342) > >>

หนุ่มดาวเทียม:
สงสัยวันนี้คงไม่ราบรื่นในการเดินทาง เพราะไปเส้นทางเดียวกับฟุตบอลลิเวอร์พูลแข่งกับทีมไทยซะด้วย [ปาดเหงื่อ]

KimLike:
ใช้บริการแล้วจะไม่ผิดหวังครับ งานดีงานเรียบร้อย อุปกรณืที่ให้มีคุณภาพสูงกว่าช่างทั่วไป ผมใช้บริการมา 3 หลังแล้วครับ เป็นการแก้งานของช่างคนอื่นที่ไม่รับผิดชอบงาน หลังจากนั้นก็หมดปัญหา ผมไม่ได้เข้ามา Webนี้นานพอสมควรแล้ว พอมาเห็นของคุณหนุ่มก็อดที่จะเข้ามายืนยันผลงานไม่ได้ และขอให้คุณชลมีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะครับ ส่งแรงใจไปให้ จากลูกค้าที่ชื่นชมผลงานของคุณหนุ่ม

--- อ้างจาก: KimLike ที่ กรกฎาคม 28, 2013, 09:20:10 pm ---ใช้บริการแล้วจะไม่ผิดหวังครับ งานดีงานเรียบร้อย อุปกรณืที่ให้มีคุณภาพสูงกว่าช่างทั่วไป ผมใช้บริการมา 3 หลังแล้วครับ เป็นการแก้งานของช่างคนอื่นที่ไม่รับผิดชอบงาน หลังจากนั้นก็หมดปัญหา ผมไม่ได้เข้ามา Webนี้นานพอสมควรแล้ว พอมาเห็นของคุณหนุ่มก็อดที่จะเข้ามายืนยันผลงานไม่ได้ และขอให้คุณชลมีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะครับ ส่งแรงใจไปให้ จากลูกค้าที่ชื่นชมผลงานของคุณหนุ่ม

--- End quote ---
ขอบคุณมากครับ พี่ชัย ขอบคุณที่ยังไม่ลืมผม และขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ขอบคุณมากค่ะ ที่ยังไม่ลืมร้านหนุ่มดาวเทียม และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าหนุ่มดาวเทียมจะได้ให้บริการท่านอีกนะคะ

หนุ่มดาวเทียมยินดีให้บริการค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version