ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของทรู "สายและจาน" พร้อมสาระพันบันเทิงกับกีฬาด้วยการ "รับคีย์โค๊ดทางเน็ต"  (อ่าน 1079238 ครั้ง)

ออฟไลน์ OATMIT

• *
สนใจระบบ สาย 1 ที่ ครับ

ชื่อ โอ๊ต (อยู่ บางบอน ครับ) ๐๘๕ ๐๑๘ ๘๘๑๒ 

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ขออนุญาติยกเลิกระบบจานที่จองไว้นะครับ ได้ซื้อเครื่องขายขาด พร้อมบริการเติมแพ็คเกจ ขอบคุณพี่ช่างกฤตมากครับ
สนใจระบบ สาย 1 ที่ ครับ

ชื่อ โอ๊ต (อยู่ บางบอน ครับ) ๐๘๕ ๐๑๘ ๘๘๑๒ 
รับทราบทั้ง ๒ ท่านครับ

ปล.คุณหนึ่งอาจจะต้องรอของขวัญปีใหม่ที่ให้ก่อนนะครับ น่าจะสัปดาห์หน้าถึงจะทราบเรื่อง

ออฟไลน์ cupidnior

• *
ผมขอยกเลิกการจองกลุ่มระบบสายนะครับ (วรวัชร) ที่บ้านไม่โอเคกับช่องใหม่ที่มาแทนกลุ่ม HBO เลยตัดสินใจยกเลิกโครงการเพิ่มอีกจุด
ขอบคุณช่างกฤตมากครับ โอกาสหน้าจะมาใช้บริการครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2017, 08:46:20 am โดย cupidnior »

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
ผมขอยกเลิกการจองกลุ่มระบบสายนะครับ (วรวัชร) ที่บ้านไม่โอเคกับช่องใหม่ที่มาแทนกลุ่ม HBO เลยตัดสินใจยกเลิกโครงการเพิ่มอีกจุด
ขอบคุณช่างกฤตมากครับ โอกาสหน้าจะมาใช้บริการครับ
รับทราบครับ

พอดีไม่สบาย ไม่ได้เข้ามาดูหลายวัน

ออฟไลน์ kaifa

• *
ขอทราบราคาค่าบรการรายเดือน ระบบจานครับ

ออฟไลน์ punthai

• Flat TV member
  • *
ถ้า ณ.ตอนนี้ระบบจานมีส่วนลดเหลือโปรโมชั่นอะไรบ้างครับ [กระดึบ]

ถ้า ณ.ตอนนี้ระบบจานมีส่วนลดเหลือโปรโมชั่นอะไรบ้างครับ [กระดึบ]
โทรฯ หรือ ไลน์มาครับ

ออฟไลน์ kantita

• *
สนใจระบบสาย 1 ที่ค่ะ

กานต์ ดอนเมือง ๐๘๙ ๔๔๕ ๓๙๐๐

สนใจระบบสาย 1 ที่ค่ะ

กานต์ ดอนเมือง ๐๘๙ ๔๔๕ ๓๙๐๐
รับทราบครับ

คนที่ ๖ เรื่องสาย มาช้าจัง มาสายสมชื่อ

ออฟไลน์ prapry

• Flat TV member
  • *
น้องผมเค้าสนใจระบบจานครับ ขอแจ้งชื่อ 1 คน นะครับ
คุณสุ่น บางพลี ต.ราชาเทวะ ๐๘๕-๑๑๙-๑๕๒๘
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ZicKe

• *
ของผมครบรอบเดือนนี้ใช่ไหมครับ

ผมโอนราย6เดือนไปให้แล้วนะครับ

วันที่ 25/01/2560 เวลาประมาณ 22.05

ยอดเดิมครับ

PM ส่งรูปการโอนไม่ได้ครับ ระบบยืนยันตัวหนังสือไม่ผ่าน

ช่างกฤตลองเช็คดูนะครับ

น้องผมเค้าสนใจระบบจานครับ ขอแจ้งชื่อ 1 คน นะครับ
คุณสุ่น บางพลี ต.ราชาเทวะ ๐๘๕-๑๑๙-๑๕๒๘
ขอบคุณมากครับ
รับทราบครับ

ของผมครบรอบเดือนนี้ใช่ไหมครับ

ผมโอนราย6เดือนไปให้แล้วนะครับ

วันที่ 25/01/2560 เวลาประมาณ 22.05

ยอดเดิมครับ

PM ส่งรูปการโอนไม่ได้ครับ ระบบยืนยันตัวหนังสือไม่ผ่าน

ช่างกฤตลองเช็คดูนะครับ
รับทราบครับคุณอ๋อง / ตรวจเช็คเห็นแล้วครับ

รบกวนสอบถามคุณอ๋องครับ ปัจจุบันนี้ใช้งานไลน์หรือยังครับ ถ้าใช้รบกวนส่งเข้าข้อความส่วนตัวไว้ครับ เดี๋ยวผมแอดหาครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ scorpionsoon

• *
สอบถามคุณกฤตครับ ผมชื่อสุ่น ที่พี่ชายผมแจ้งไปให้ อยากจะสอบถามเกี่ยวค่าบริการส่วนต่างๆรบกวนขอ Contact ทางอื่นหน่อยครับ มันส่ง Message PM ไม่ได้ ติดปัญหารหัสที่อ่านได้ไม่ถูกต้อง

ออฟไลน์ ketakungg

• *
บอย วีรวัฒน์ 0866885607
จองระบบสาย 1 ที่ ลูกค้าเก่าครับ

สอบถามคุณกฤตครับ ผมชื่อสุ่น ที่พี่ชายผมแจ้งไปให้ อยากจะสอบถามเกี่ยวค่าบริการส่วนต่างๆรบกวนขอ Contact ทางอื่นหน่อยครับ มันส่ง Message PM ไม่ได้ ติดปัญหารหัสที่อ่านได้ไม่ถูกต้อง
ครับ ติดต่อแล้ว นึกว่าเรื่องด่วน

บอย วีรวัฒน์ 0866885607
จองระบบสาย 1 ที่ ลูกค้าเก่าครับ
รับทราบครับ

เย้ !! ครบแล้ว  พรุ่งนี้โทรฯ แจ้งทุกท่านครับ

เพิ่มกลุ่ม "จาน" อีกกลุ่มครับ ลูกค้าเก่าแจ้งเพิ่มจำนวน

เปิดจองกลุ่มใหม่ครับ มีพี่ลูกค้าเก่าแจ้งความประสงค์มา สามารถรอจนครบได้ เลยเปิดรับจองใหม่ครับ

กลุ่มระบบ "สาย" ครับ

๑.คุณจุ๊ เกษตร-นวฯ (1) ๐๘ ๔๑๕๗ ๗๑××
๒.คุณจุ๊ เกษตร-นวฯ (2) ๐๘ ๔๑๕๗ ๗๑××
๓.คุณแหม่ม พระนั่งฯ ๐๘ ๑๕๑๑ ๖๖๘๘
๔.คุณโอ๊ต บางบอน ๐๘ ๕๐๑๘ ๘๘๑๒ (OATMIT)
๕.คุณกานต์ ดอนเมือง ๐๘ ๙๔๔๕ ๓๙๐๐ (kantima)
๖.คุณบอย วีรวัฒน์ ๐๘ ๖๖๘๘ ๕๖๐๗ (เปลี่ยนระบบ)

กลุ่มระบบ "จาน"

๑.คุณหนึ่ง คงกะพันธุ์ ๐๘ ๗๔๐๖ ๖๓๔๒ (kkpnova)
๒.คุณ ?
๓.คุณ ?
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?

เชิญครับ ท่านใดต้องการลงชื่อต่อเลยครับ ทั้งระบบ "สาย" ครบแล้วครับ เย้ !!!!!!!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 27, 2017, 10:28:10 pm โดย Krit Suansiam »

มีการถอนตัวของสมาชิกที่จอง ขอแก้ไขกลุ่มก่อนครับ สรุป "ยังเปิดไม่ได้ครับ"

เปิดจองกลุ่มใหม่ครับ มีพี่ลูกค้าเก่าแจ้งความประสงค์มา สามารถรอจนครบได้ เลยเปิดรับจองใหม่ครับ

กลุ่มระบบ "สาย" ครับ

๑.คุณจุ๊ เกษตร-นวฯ (1) ๐๘ ๔๑๕๗ ๗๑××
๒.คุณจุ๊ เกษตร-นวฯ (2) ๐๘ ๔๑๕๗ ๗๑××
๓.คุณโอ๊ต บางบอน ๐๘ ๕๐๑๘ ๘๘๑๒ (OATMIT)
๔.คุณกานต์ ดอนเมือง ๐๘ ๙๔๔๕ ๓๙๐๐ (kantima)
๕.คุณบอย วีรวัฒน์ ๐๘ ๖๖๘๘ ๕๖๐๗ (เปลี่ยนระบบ)
๖.คุณ ?

สรุปว่าคุณแหม่ม พระนั่งฯ ถอนตัวครับ ไม่แจ้งมาให้ทราบ ติดต่อตั้งแต่เมื่อวานเงียบ วันนี้นึกได้ติดต่อใหม่ จึงทราบว่าถอน ดังนั้นจึงขาด ๑ ที่ครับ สำหรับระบบ "สาย" มาสายจริงๆ กว่าจะครบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2017, 09:05:12 pm โดย Krit Suansiam »