ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของทรู "สายและจาน" พร้อมสาระพันบันเทิงกับกีฬาด้วยการ "รับคีย์โค๊ดทางเน็ต"  (อ่าน 1077254 ครั้ง)

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: เรื่องของทรู "สายและจาน"
« ตอบกลับ #540 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 06:17:33 pm »
จะให้จ่ายค่างวดเมื่อไรบอกด้วยนะครับ
ถ้าจำไม่ผิดปลายเดือนนี้มั่ง ผมขอเช็คดูอีกทีครับ แล้วจะแจ้งไปครับ

ออฟไลน์ bundit.su

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #541 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 06:58:48 pm »
ขอบคุณมากครับ

• ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
« ตอบกลับ #542 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 11:09:46 am »
แจ้งท่านที่สนใจอยากจะเปิดใช้บริการทรู แต่ไม่อยากรอนาน ตอนนี้มีเครื่องว่างเหลืออยู่ ๑ ตัว เนื่องจากคุณไก่ ที่จองไว้ในกลุ่มล่าสุด ไม่สามารถทำการยกเลิกก๊วนเดิมได้ เนื่องจากได้ชำระค่าบริการล่วงหน้าไป ๑ ปี (สิ้นสุดเดือน เม.ย. ๕๘) ขอยกเลิกได้ แต่จะไม่ได้รับเงินคืน จึงมีความจำเป็นต้องใช้บริการต่อให้ครบระยะเวลาการชำระเงิน ที่นี้เครื่องที่จองกับผมไว้ทั้ง ๒ เครื่อง เพื่อนำไปทดแทน ก็เลยฝากผมหาผู้รับช่วงต่อไปก่อน แล้วช่วงปลายเดือนเม.ย.ค่อยมาเข้าร่วมกลุ่มใหม่ โดยยินยอมจ่ายส่วนต่างที่ผู้มารับช่วงต่อในวันไหนก็หักลบกันไป (เพราะได้ชำระมาแล้วทั้งสองเครื่อง) แต่ตอนนี้มีผู้มารับไปแล้ว ๑ เครื่อง (พอดีงานยุ่ง ยังไม่ว่างมาโพสต์แจ้ง) ลูกค้าโทรฯมาหาโดยตรงจัดส่งวันที่ ๑ ต.ค. ๕๗ ได้รับเครื่องแล้ว ท่านใดต้องการติดต่อด่วนที่ ๐๙ ๐๖๖๕ ๙๐๓๗ ครับ
ขอบคุณครับ
ช่างกฤต สวนสยาม

« ตอบกลับ #543 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2014, 12:27:54 pm »
แจ้งท่านที่สนใจอยากจะเปิดใช้บริการทรู แต่ไม่อยากรอนาน ตอนนี้มีเครื่องว่างเหลืออยู่ ๑ ตัว เนื่องจากคุณไก่ ที่จองไว้ในกลุ่มล่าสุด ไม่สามารถทำการยกเลิกก๊วนเดิมได้ เนื่องจากได้ชำระค่าบริการล่วงหน้าไป ๑ ปี (สิ้นสุดเดือน เม.ย. ๕๘) ขอยกเลิกได้ แต่จะไม่ได้รับเงินคืน จึงมีความจำเป็นต้องใช้บริการต่อให้ครบระยะเวลาการชำระเงิน ที่นี้เครื่องที่จองกับผมไว้ทั้ง ๒ เครื่อง เพื่อนำไปทดแทน ก็เลยฝากผมหาผู้รับช่วงต่อไปก่อน แล้วช่วงปลายเดือนเม.ย.ค่อยมาเข้าร่วมกลุ่มใหม่ โดยยินยอมจ่ายส่วนต่างที่ผู้มารับช่วงต่อในวันไหนก็หักลบกันไป (เพราะได้ชำระมาแล้วทั้งสองเครื่อง) แต่ตอนนี้มีผู้มารับไปแล้ว ๑ เครื่อง (พอดีงานยุ่ง ยังไม่ว่างมาโพสต์แจ้ง) ลูกค้าโทรฯมาหาโดยตรงจัดส่งวันที่ ๑ ต.ค. ๕๗ ได้รับเครื่องแล้ว ท่านใดต้องการติดต่อด่วนที่ ๐๙ ๐๖๖๕ ๙๐๓๗ ครับ
ขอบคุณครับ
ช่างกฤต สวนสยาม

ปิดกลุ่มครับ คุณ bankbeau รับไปดูแล และ โอนเงินมาแล้ว จัดส่งภาคบ่ายนี้ครับ ขอบคุณมากครับ

« ตอบกลับ #544 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 04:45:05 pm »
เปิดกลุ่มระบบจานใหม่ครับ
๑.คุณรัชต์ (ลูกค้าเก่า สมัยเปิด ๔ จุดแรกเริ่ม โทรฯมาแจ้งความประสงค์ ๑ ที่พร้อมติดจานด้วย) จัดให้ทันทีครับ เมื่อครบ ๖ ท่าน
๒.คุณ ?
๓.คุณ ?
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pondz

• *
« ตอบกลับ #545 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 11:26:16 am »
ลงชื่อระบบเคเบิ้ล

ก๊วนเบบชาย 6 หรือ ชาย 4 ก็ได้ครับ

089-956-775หก ปอนด์

« ตอบกลับ #546 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2014, 01:23:00 pm »

ก๊วนเบบชาย 6 หรือ ชาย 4 ก็ได้ครับ

รับทราบครับ เดี๋ยวจัดกลุ่มใหม่ให้ครับ

เปิดกลุ่มระบบสายใหม่ครับ
๑.คุณปอนด์ (ลูกค้าโทรฯมาแจ้งความประสงค์ ๑ ที่ ผมแจ้งมาลงจองเพื่อรอครบจำนวน ๔ หรือ ๖ ครับ) จัดให้ทันทีเมื่อครบ ๔/๖ ท่านครับ
๒.คุณ ?
๓.คุณ ?
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pokintania

• *
« ตอบกลับ #547 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2014, 10:18:47 pm »
ของผมตอนนี้ดูไม่ได้แล้วครับ คาดว่าคงจะหมดรอบบิลแล้ว ยังไงรบกวนแจ้งยอดที่ต้องชำระหน่อยครับช่างกฤต

« ตอบกลับ #548 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2014, 11:17:46 pm »
ของผมตอนนี้ดูไม่ได้แล้วครับ คาดว่าคงจะหมดรอบบิลแล้ว ยังไงรบกวนแจ้งยอดที่ต้องชำระหน่อยครับช่างกฤต
เกิดปัญหา ติดต่อท่านไม่ได้มา ๒ วันแล้ว (เมื่อวานกับวันนี้) กับเบอร์โทรฯที่ท่านให้มา กับคุณพี่สหชัยอีกท่าน ยังไงรบกวนโทรฯกลับหาผมด่วนที่สุดครับ ทุกเบอร์ที่ผมลงไว้โทรฯได้หมดไม่เคยปิด ไม่ว่าเวลาใด ยกเว้นแบตฯหมดเพราะลืมชาร์จ กับวันนั้นใช้เครื่องนั้นมากจนแบตหมด

ขอบคุณครับ

ปล.เผื่อสมาชิกท่านอื่นด้วยครับ ติดต่อผมโปรดใช้เบอร์ประจำ หรือมีหลายเบอร์ ช่วยแจ้งผมด้วยครับ พอผมจะปิดเฉพาะเครื่อง CC. ทรูแต่ละช่วงเวลาก็งี่เง่าครับ เดี๋ยวทำให้ได้ เดี๋ยวทำไม่ได้ ผมเลยต้องเลือกแบบที่มีผลกระทบต่อเพื่อนสมาชิกในกลุ่มท่านอื่นไปด้วย ต้องขออภัยอีก ๔ ท่านอีกครั้งครับ โดยได้กล่าวขออภัยโดยตรงทางโทรศัพท์แล้ว จึงมากล่าวตรงนี้อีกครั้งเผื่อท่านอื่นๆได้อ่านครับ ขอบคุณครับ ช่างกฤต สวนสยาม

ออฟไลน์ pokintania

• *
« ตอบกลับ #549 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 03:38:29 pm »
ผมโอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ตามที่โทรแจ้งครับ

« ตอบกลับ #550 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 04:58:00 pm »
ผมโอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ตามที่โทรแจ้งครับ
ขอบคุณมากครับ ผมแจ้งเปิดสัญญาณไปแล้ว เมื่อ ๑ ชั่วโมงเศษที่ผ่านมา ถ้ายังดูไม่รบกวนโทรฯบอกทันทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ jakkritbcc123

• *
« ตอบกลับ #551 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2014, 03:36:19 pm »

รับทราบครับ เดี๋ยวจัดกลุ่มใหม่ให้ครับ

เปิดกลุ่มระบบสายใหม่ครับ
๑.คุณปอนด์ (ลูกค้าโทรฯมาแจ้งความประสงค์ ๑ ที่ ผมแจ้งมาลงจองเพื่อรอครบจำนวน ๔ หรือ ๖ ครับ) จัดให้ทันทีเมื่อครบ ๔/๖ ท่านครับ
๒.คุณ ?
๓.คุณ ?
๔.คุณ ?
๕.คุณ ?
๖.คุณ ?
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ saturna

• *
« ตอบกลับ #552 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 04:54:26 pm »
คุณ Krit ไม่ทราบว่าก๊วนเต็มหรือยังครับ กำลังมองหาก๊วนจานครับ

« ตอบกลับ #553 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 12:50:34 pm »
คุณ Krit ไม่ทราบว่าก๊วนเต็มหรือยังครับ กำลังมองหาก๊วนจานครับ
ยังครับท่าน

ทั้ง ๒ กลุ่ม (สายและจาน) มีโทรฯมาถามเพิ่มจากที่ผมตั้งกลุ่มไว้อยู่ อย่างละ ๒ ราย ก็เงียบไปครับ ไม่เห็นมาลงชื่อจองไว้เลย พอดียังไม่ได้อ่านข้อความส่วนตัวด้วย ถ้ามีกลุ่มใดเพิ่ม ผมจะมาลงชื่อเพิ่มไว้ครับ พอดีเช็คแต่ที่หน้ากระทู้นี้อย่างเดียว ข้อความพึ่งเข้า ยังไม่ได้อ่านครับ

ออฟไลน์ somkiet1977

• *
« ตอบกลับ #554 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 04:40:11 pm »
ช่างkritที่โทรคุยกันเมื่อนี้จองก๊วนที่1ครับ ชื่อสมเกียรติ
ยังครับท่าน

ทั้ง ๒ กลุ่ม (สายและจาน) มีโทรฯมาถามเพิ่มจากที่ผมตั้งกลุ่มไว้อยู่ อย่างละ ๒ ราย ก็เงียบไปครับ ไม่เห็นมาลงชื่อจองไว้เลย พอดียังไม่ได้อ่านข้อความส่วนตัวด้วย ถ้ามีกลุ่มใดเพิ่ม ผมจะมาลงชื่อเพิ่มไว้ครับ พอดีเช็คแต่ที่หน้ากระทู้นี้อย่างเดียว ข้อความพึ่งเข้า ยังไม่ได้อ่านครับ

« ตอบกลับ #555 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 10:46:01 pm »
ช่างkritที่โทรคุยกันเมื่อนี้จองก๊วนที่1ครับ ชื่อสมเกียรติ
ยังครับท่าน

ยังครับ เดี๋ยวจับเข้ากลุ่มให้ครับ

อันนี้รายเดียวกันหรือว่าคนละรายกันครับ  เห็นอ้างถึงท่านอื่นมา

ปล.พอดีใช้มือถือพิมพ์ครับ ก็อปข้อความไม่สะดวก เดี๋ยวว่างนั่งทำกับตัวเน็ตบุ๊คส์ให้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ somkiet1977

• *
« ตอบกลับ #556 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2014, 07:03:32 am »
คนละรายกันครับ

ออฟไลน์ jakkritbcc123

• *
« ตอบกลับ #557 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2014, 10:18:20 am »
ตามที่ได้คุยไว้กับช่างกฤต สวนสยามเมื่อวันที่23 ต.ค. ผมต๋อง0865601973 ขอเข้าก๊วนชาย6แบบสายเคเบิล 1 ที่ ไม่ทราบว่ากลุ่มคุณปอนด์เต็มหรือยัง