ผู้เขียน หัวข้อ: หา AVR 7.1ch ถอดเสียง HD ราคาไม่เกินหมื่นครับ  (อ่าน 2820 ครั้ง)

ออฟไลน์ thanavit

• Flat TV member
  • *
หา AVR 7.1ch ถอดเสียง HD ราคาไม่เกินหมื่นครับ (ซัก 8000 จะดีมาก)

ขออุปกรณ์หลักๆครบ อายุไม่เก่ามากครับ (ไม่เกิน3ปี) ยี่ห้อจะเป็นยี่ห้อไหนก็ได้ (Yamaha,Onkyo,Pioneer,Marantz,Harman, NAD,Denon)

ท่านไหนอยากอัพระบบ แล้วอยากปล่อย AVR รบกวน PM ด้วยครับ

ออฟไลน์ kittiwas

• *
Re: หา AVR 7.1ch ถอดเสียง HD ราคาไม่เกินหมื่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 10:28:31 am »
onkyo 608 ไม่ค่อยได้ใช้ใหม่มากๆ ไม่ค่อยได้ใช้เพราะย้ายมาอยู่คอนโด  9500 ราคานี้เลยคับ ไม่ลดแล้ว สนใจ PM มาเลยคับ

ออฟไลน์ sklanthip

• *
Re: หา AVR 7.1ch ถอดเสียง HD ราคาไม่เกินหมื่นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 04:39:10 pm »
ผมมี yamaha rx-v659 ถ้าสนใจเมลมานะครับ [email protected]