ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามอาการจอภาพ Sharp LC-42A77M หน่อยครับ  (อ่าน 1917 ครั้ง)

ออฟไลน์ buck_utb

• *
สอบถามอาการจอภาพ Sharp LC-42A77M หน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 09:55:16 am »
จากที่วันก่อนเปิดใช้งานยังปกติดีอยู่ พอข้ามวันมาเปิดอีกทีก็เป็นอาการนี้เลยครับ

ไม่ทราบว่าสาเหตุเกิดจากอะไรครับ สามารถซ่อมได้ไหม ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ถ้าราคาค่าซ่อมสูงเกินไป คงต้องถอยเครื่องใหม่แทน   [ร้องไห้] [ร้องไห้]

ออฟไลน์ buck_utb

• *
Re: สอบถามอาการจอภาพ Sharp LC-42A77M หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2014, 04:12:21 pm »
แถวพระราม3 ครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ
แจ้งมาทางอีเมลก็ได้ครับ [email protected]