ผู้เขียน หัวข้อ: โละ Bluray Import คุ้มๆครับ Band of Brothers + Transformers Trilogy รวม 1000 บ.  (อ่าน 1317 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jirakiat

• Flat TV member
  • *
กระทู้เก่าๆของผมครับ  http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=74286.msg647173#msg647173

กติกา
1. จองผ่านทาง www.facebook.com/jirakiet (คุยกันทางนี้เห็นหน้าตาไว้ใจได้แน่นอนคับ) และ Line id: zhouhaoping หรือจะPM พิมพ์ไว้หน้ากระทู้ ได้ครับ
2. Band of Brothers มีรอยบุบตั้งแต่ซื้อมาครับ บริเวณด้านบนตามภาพ บุบแนวตรง ส่วน Transformers สภาพเกือบเต็มร้อยครับ ภาคที่สองยังไม่ได้แกะซีล
3. ขายทั้งสองชิ้นรวม 1000 บาทครับ ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม ส่งems 50 บาทครับ
***ทั้งสองเรื่องเป็นแผ่น Import นะครับ พากย์Eng+ซับEng
4. เหตุผลคือรีบใช้เงินครับ
5. รับธนาคาร กรุงเทพ และกสิกร ชื่อเจ้าของเดียวกันครับ
6. ***ข้อนี้สำคัญมาก ผมทำงานประจำจึงไม่สามารถส่งของได้ในทันทีทันใด เมื่อท่านได้โอนเงินมาแล้ว ผมจะพยายามหาเวลาเร็วที่สุดในการส่งของ และจะแจ้งให้เป็นระยะๆครับ

อยากได้ภาพใดเพิ่มเติมติดต่อผมได้เลยนะครับ ผ่านทางเฟซบุ๊ค หรือไลน์ ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2014, 10:26:11 pm โดย Jirakiat »

• *
Re: โละ Bluray Import คุ้มๆครับ Band of Brothers + Transformers Trilogy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 06:39:45 pm »
ต่อรองได้ครับผม

• *
Re: โละ Bluray Import คุ้มๆครับ Band of Brothers + Transformers Trilogy รวม 1000 บ.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 10:27:31 pm »
มารับไปทีครับบบ ไม่รู้จะเก็บไว้ทำหยัง

• *
Re: โละ Bluray Import คุ้มๆครับ Band of Brothers + Transformers Trilogy รวม 1000 บ.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 02:16:36 pm »
ขายหมดแล้วครับผม