ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามอาการ และการซ่อม TV เป็นเส้นๆ หน่อยครับ  (อ่าน 1524 ครั้ง)

ออฟไลน์ samushi

• *
คือตอนนี้ผมรำคาญมากเลย ตอนแรกมันมี 2เส้น ตอนนี้มาเป็นแผงเลยครับ  ...   [ร้องไห้]

ถ้าจะซ่อมนี้มันเกิดจากอะไรเสีย ต้องเปลี่ยนอะไรแล้ว ค่าซ่อมเท่าไหร่  สมัครสมาชิกมาเพื่อถามโดยเฉพาะเลย [ร้องไห้]
ภาพ

รุ่น

ออฟไลน์ nui_nui

• Flat TV member
  • *
Re: สอบถามอาการ และการซ่อม TV เป็นเส้นๆ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 09:42:40 pm »
จอมันเสียแล้ว ครับ ...ค่าซ่อมสูงอยู่ ครับ

ออฟไลน์ onan

• *
Re: สอบถามอาการ และการซ่อม TV เป็นเส้นๆ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2014, 12:04:48 am »
เพิ่งเป็นเหมือนกันครับ เอาภาพไปที่ศูนย์ให้ช่างดูแล้ว ของผม46นิ่วค่าจออยู่ที่หมื่นสี่ จบข่าวเลย

ออฟไลน์ suwatone

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2014, 10:18:06 pm »
พลาสม่าเหมือนผมเลย เจ้งเหมือนกัน รอบหน้าเอาlg lce led แล้วเซ็ง ใช้ยังไม่คุ้มเงินเลย