ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ ผมมีปัญหาเรื่องภาพลาย แต่มีเสียง รบกวนทีครับ : LG รุ่น 42LV3730  (อ่าน 1151 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mafianoz

• *
คือเรื่องมันมีอยู่ว่า การใช้งานปกติดูได้ปกติ แต่พอปิดเพื่อออกไปกินข้าว กลับเข้าห้องมาเปิด ภาพก็เป็นอย่างที่เห็น มีลายๆขอบด้านบน เกิดจากอะๆไรหรอครับ แล้วถ้าซ่อมมันแพงมากมัียครับ

ขอบคุณครับ

ปล. รุ่น LG LED TV 42 นิ้ว รุ่น 42LV3730

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2014, 06:52:05 pm โดย Mafianoz »

ออฟไลน์ Mafianoz

• *
 [เศร้า]  อยู่แถบคลองสาน ฝั่งธน ครับ ขอบคุณมากที่มาให้ข้อมูลครับ