ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคนใช้ Dune Base 3D หน่อยครับ  (อ่าน 2432 ครั้ง)

ออฟไลน์ numgamer

• Flat TV member
  • *
สอบถามคนใช้ Dune Base 3D หน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 10:27:50 am »
ไม่ทราบว่าเวลาดูพวก 3D ที่เป็น Bluray Full Rip เวลาเปิด subtitle มันขึ้นปกติมั้ยครับ
ของผมมันขึ้นบ้าง ไม่ขึ้นบ้าง บางทีก็ขึ้นช้า อะคับ

ออฟไลน์ ninemooo

• OLED TV member
Re: สอบถามคนใช้ Dune Base 3D หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 08:54:25 am »
นานๆ มาห้องนี้ที...

เป็นทุกไฟล์หรือเปล่าครับ ที่บอกขี้นบ้างไม่ขี้นบ้าง
¨§ÍÂèÒºÔ¹ãËéÊÙ§ÍÂèÒ§ã¤Ãà¤éÒ    ËÁÑ蹺ԹàÍÒà·èÒ·ÕèàÃҨкԹäËÇ
äÁèÊӤѭÇèҨкԹ·èÒÍÐäà      ¢Íà¾Õ§ä»ãËé¶Ö§½Ñ¹...à·èÒ¹Ñé¹¾Í

ออฟไลน์ porjt

• Flat TV member
  • *
Re: สอบถามคนใช้ Dune Base 3D หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 01:13:25 pm »
น่าจะเป็นที่ไฟล์หนังครับ อาจจะทำซับ 3D ไม่สมบูรณ์ ของผม dune 303D  ก็เป็นบางเรื่อง เคยลองไปเปิดกับ Egreat R200S ก็เป็นเหมือนกันครับ