ผู้เขียน หัวข้อ: หาค่าน้ำมันเที่ยวครับ เหลือสาย AQ x2 เส้นเดียวครับ  (อ่าน 1464 ครั้ง)

ออฟไลน์ nirun_-

• Edge LED TV member
  • line ; nirun145
ไม่มีไรทำครับ ว่างๆ แบ่งๆกันใช้ของใหม่ๆซื้อเองครับ สายทั้งหมดนี้เสียงดีที่ผมมีอยู่
สำหรับชุดเริ่มต้นที่ต้องการอะไรมากกว่าสายแถม หรือชุดกลางๆถ้าแม็ชกันเมื่อใหร่ก็ไม่ต้องไปสายแพงครับ ลองมาหมดแล้ว สายแพงๆหลักพันหนีไม่ใกลหรือเงิบได้เพราะถอดมาลองกันประจำ
เหมือนเดิมครับรับ bts พระขโนง หรือส่ง emsตามราคา 0869994188

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2014, 03:11:46 pm โดย nirun_- »

สาย Premium LS Super Flat
ขายแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2014, 03:13:38 pm โดย nirun_- »

Audioquest : X-2
ยาว 4 เมตร ข้างละ2เมตร สุ้มเสียงไม่ต้องบอกกันมาก สไตล์ aq หัวเบสนำหน้า ตื่นแต้นดีนักแลถึงจะเป็นรุ่นเล็กถ้าเทียบราคาแล้วมันคุ้มไม่รู้จะคุ้มยังไงแล้ว ตัวนี้ดูหนังดีมาก อายุ 2วัน มีใบเสร็จปิยะนัสครับ ยังไม่พ้นเบรินเช่นกัน  จัดไป750ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2014, 12:31:38 am โดย nirun_- »

ท่านใดที่โทรแล้วไม่ติดหรือสายหลุดไป ต้องขออภัยด้วยนะครับ ตะกี้มีโทรมาพร้อมกันเยอะมาก
2เส้นแรกมีจองแล้วครับ รอโอน -ส่งพรุ่งนี้
เหลือ x2 เส้นเดียวครับ เอาไปเลย 700ภายในวันนี้

เผื่อผิดพลาดประการใด โทรมาสำรองรองคิวได้นะครับ จะรับใว้ป๊ะๆ ใครให้เยอะกว่าไม่สำคัญผมมีจรรยาบรรณพอ
 [ปลื่ม]
ขอบคุณครับ

ได้รับตังโอนแล้วครับ พรุ่งนี้ถ้าส่งไม่ทัน เลิกงานจะขี่่มอไซไปส่งให้ครับ

Re: หาค่าน้ำมันเที่ยวครับ เหลือสาย AQ x2 เส้นเดียวครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 03:14:21 pm »
เหลือ เส้นเดียวครับ 700