ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย B L U - R A Y แผ่นแท้ มีทั้งมือหนึ่งแหละมือสองคับลองเลือกดูได้คับ  (อ่าน 4239 ครั้ง)

ออฟไลน์ โฮโฮ กิจดอง

• Edge LED TV member
.

B L U - R A Y แผ่นแท้ มีทั้งมือหนึ่งแหละมือสองคับลองเลือกดูได้คับ

กติกาในการชื้อขาย  

1. สินค้า : Blu-ray มือหนึ่งมือสองของแท้เท่านั้น ไม่มีของก๊อปครับกระทู้นี้

2. สภาพ : สินค้ามือสองดีๆนั้นเองมีทั้งใหม่ๆและเก่าๆๆสอบถามมาได้

3. ตำหนิ : ถ้ามีจะลงบอกไว้ในกระทู้ ฤ จะบอกก่อนตกลงชื้อขายกันคับ

4. วันที่ซื้อ : อดีตที่ผ่านมาจนถึงปัจจุบัน มีหลายเรื่องเลย จำไม่ได้ครับ

5. เหตุผล : Blu-ray Steelbook ชอบเป็นการส่วนตัว ไม่มีเหตุผลอื่น

6. การจอง : โทร ไลน์ โพสต์ในกระทู้ PM พิมพ์ว่า จอง ทุกครั้งด้วยน่ะครับ

7. วิธีส่งสินค้า : จัดส่งของเท่านั้น ฤ มารับเองถึงที่บ้านผมไม่นัดที่อื่นนอกจากนี้

8. ค่าจัดส่ง : ส่งลงทะเบียน 59 บาท EMS 79 ใน กทม ส่งถึงบ้านบวก 300

9. โอนเงิน : ภายใน 3 วันหลังจากได้รับ PM ครบกำหนดไม่โอนขอประจาน

10. จัดส่ง : จัดส่งสินค้าภายใน 1-3 วัน หลังจากโอนเงินไม่นับวันหยุดครับ

11.สำคัญ : ไม่โอนตามกำหนด ขออนุญาต ประจานในกระทู้คิดให้ดีก่อนจอง

12.ID LINE : hong.gil.dong

13.สายด่วน : 095-6646668

รายการ Blu-ray  ของแท้ Steelbook

The Hobbit: An Unexpected Journey 2D+3D Blu-ray Steelbook
[ ผมขาย 1190 บาท มือสองไม่เคยผ่านเครื่อง ]

The Hobbit Desolation Of Smaug 2D+3D Blu-ray Steelbook
[ ผมขาย 1790 บาท มือหนึ่งในซีล]

Thor The Dark World (3D+2D) Blu-ray Steelbook [Taiwan]
[ ผมขาย 1790 บาท มือหนึ่งในซีล]

300 : Rise of an Empire 2D+3D Blu-ray Steelbook  [Taiwan]
[ ผมขาย 1890 บาท มือหนึ่งในซีล]

Rush Blu-ray Steelbook [Korea] ONLY 500 MADE WITH 1/4 SLIP!!! OOP OOS RARE!!!

THE TERMINATOR Blu-ray Steelbook [JAPAN] !!! OOP OOS RARE!!!
[ ผมขาย 2290 บาท มือหนึ่งในซีล]

ไว้พรุ่งนี้มาลงเพิ่มเติมให้อีกทีคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2014, 10:28:48 pm โดย hong.gil.dong »

ออฟไลน์ tonmaii69

• LCD TV member
  • **
ยังหางบไม่ได้เลย

ออฟไลน์ Ruecha

THE TERMINATOR Blu-ray Steelbook [JAPAN] ขอราคาลดสุดๆครับ

THE TERMINATOR Blu-ray Steelbook [JAPAN] ขอราคาลดสุดๆครับ

PM แหละคับผม [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ tonmaii69

• LCD TV member
  • **
อยากได้ๆ

ออฟไลน์ kimyut.

Rush Blu-ray Steelbook [Korea] ONLY 500 MADE WITH 1/4 SLIP!!! OOP OOS RARE!!! [ ผมขาย 1790 บาท มือหนึ่งในซีล]
มีซับ/เสียงไทยไหมครับ....ขอราคาสุดๆได้เท่าไหร๋ครับ.... [หื่น]

Rush Blu-ray Steelbook [Korea] ONLY 500 MADE WITH 1/4 SLIP!!! OOP OOS RARE!!! [ ผมขาย 1790 บาท มือหนึ่งในซีล]
มีซับ/เสียงไทยไหมครับ....ขอราคาสุดๆได้เท่าไหร๋ครับ.... [หื่น]

ตัวนี้ไม่มีไทยครับผม

ออฟไลน์ kimyut.

แจ้งการโอนเงินครับ......... [รัก]
รายละเอียดทางPM.  ขอบคุณมากครับท่าน.....