ผู้เขียน หัวข้อ: เอากล่อง Digtal TV DVB T2 มาให้ 20 กล่อง ฟรีครับ  (อ่าน 17103 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thammavit

• LCD TV member
  • **
Re: เอากล่อง Digtal TV DVB T2 มาให้ 20 กล่อง ฟรีครับ
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 07:27:20 am »
เอากล่อง Digtal TV DVB T2 มาให้ 20 กล่อง ฟรีครับ กำลังทำวิจัยเรื่องนี้อยุ่ ว่าแนวโน้มกลุ่มใช้เสาดั่งเดิมหรือเสาก้างปลา จะหันมาติดตั้งกล่องใหม่ มากน้อยเพียงใด เมื่อมีระบบดิจิตอลทีวี ส่วนกล่องที่ได้มา 20 กล่องนั่นก็ได้จากสปอนเซอร์มาเป็นกล่อง DVB T2 เป็นกล่องทีวีดิจิตอลที่เค้ากำลังจะแจกคูปองให้ไปซื้อนั่นละครับ อยากทำโฟกัสกรุ้ป ขอเงื่อนไขดังนี้ครับ

1. ใช้เสาหนวดกุ้งหรือก้างปลารับชมทีวี อยุ่ตอนนี้
2. ดูทีวีสม่ำเสมอ
3. อยากติดกล่อง ดิจิตอล เป็นกล่องหลักของบ้าน

สนใจจะลงชื่อ + เบอร์โทร
ในกระทู้นี้หรืออีเมล์มาที่ [email protected] ก็ได้ครับ

รบกวนด้วยครับ

เป็นอย่างไรบ้างแล้วครับเห็นเงียบไป :)   

ออฟไลน์ boon

• Flat TV member
  • *
Re: เอากล่อง Digtal TV DVB T2 มาให้ 20 กล่อง ฟรีครับ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2014, 08:32:46 pm »
คงไม่มีใครได้รับหรอกครับ น่าจะเป็นการหรอกถามข้อมูลเพื่อการค้าเท่านั้น

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2014, 09:24:24 pm »
หึ..หึ..