หน้า: [1]

งบไม่เกิน 5000 ช่วยเลือก HD PLAYER ด้วยครับเล่นตัวไหนดี

• watanyooposuk
  • *
  • ดูรายละเอียด อีเมล์

งบไม่เกิน 5000 ช่วยเลือก HD PLAYER ด้วยครับเล่นตัวไหนดี 
ตอนนี้เล่งๆ เจ้า Zidoo x8 ไว้. แต่มีตัวอื่นดีกว่านี้ไหมครับ เล่นหนัง 4k จากไฟล์ และอื่นๆ
  • egreat555
  • Flat TV member
  • *

Zidoo x8,x9s แสดงเมนูบลูเรย์ 4K ไม่ได้
ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องเมนู ก็ใช้งานได้ OK
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2017, 11:33:19 am โดย egreat555 »
  • poan
  • *

x9s  ตอนนี้ร้านไหนมีขายบ้างครับแบบจัดส่งทางไปรษณีย์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 08, 2017, 12:43:11 pm โดย poan »
  • watanyooposuk
  • *

Zidoo x8,x9s แสดงเมนูบลูเรย์ 4K ไม่ได้
ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องเมนู ก็ใช้งานได้ OK
แสดงไม่ได้คือยังไงครับ แต่สามารถเปิดดูได้ใช่ไหมครับ
  • suvej
  • Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
  • ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์

Zidoo X8 เล่นได้ทุกไฟล์ เล่นเมนูได้บางเรื่อง แต่ภาพสวยกว่า Egreat ครับ

หน้า: [1]