ผู้เขียน หัวข้อ: โปรแรง!!! Android Box ทุกรุ่น ดูหนังและซีรีย์จาก Primetime ฟรี 3 ปี  (อ่าน 204284 ครั้ง)

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
Veolo4K
 เล่น 3D ผ่านแอพไหน
 เล่น .ISO ผ่านแอพไหน
 เล่น MKV Fullrip BDMV .ISO ผ่านแอพของเครื่องหรือ XBMC โชว์ปกดีไหมง่ายไหม
 เล่นเสียง DTSHDMA ออกมาเป็น DTS หรือ DTSHDMA
 เล่นไฟล์ 4K ออกมาเป็น 4K หรือ อัพสเกล
 ตั้งค่า display ที่เครื่องเป็น 4K ได้เลยไหม

ถ้าได้ครบๆ ราคาห้าพักมีทอนนี่ คุ้มมากๆๆๆๆ

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
CloudHD
 ในงานมีไหม
 ไม่เอา keyboard ซื้อในงานหรือจอง มีอีกราคาไหม
 ราคาถูกน่าใช้มาก ยิ่งถ้าไม่เอา Keyboard ได้ราคาต่ำสองพันหรือสองพันถ้วนนี่ คุ้มมากๆๆๆ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

• *
AC Ryan VEOLO 4K สเป็กจัดเต็มมากครับ  [yes]
อยากให้มีรีวิวใช้งานครับ  [ปลื่ม]
รีวิวจัดเต็มแน่นอนครับ ใครจะซื้อ MINIX-X8H บอกได้เลยว่าต้องเบรคไว้ก่อนครับ

• *

• *

ออฟไลน์ LCD HDMI

• Administrator
  • Edge LED TV member
  • *
    • LCD HDMI
ข่าวประชาสัมพันธ์โปรโมชั่นจากร้าน Digilife ครับ

http://www.lcdtvthailand.com/news_detail.php?id=596

ออฟไลน์ stableman

งงกับ Clound HD บอกว่าซื้อ 1 แถม 1 จองวันนี้รับฟรีคีย์บอร์ดไร้สาย ที่งงว่าซื้อ 1 แถม1 นี่ของแถมเป็นคีย์บอร์ดไร้สายหรืออย่างไรครับ

• *
งงกับ Clound HD บอกว่าซื้อ 1 แถม 1 จองวันนี้รับฟรีคีย์บอร์ดไร้สาย ที่งงว่าซื้อ 1 แถม1 นี่ของแถมเป็นคีย์บอร์ดไร้สายหรืออย่างไรครับ
ใช่ครับ CloudHD ถ้าจองในงานแถมทัชแพดคีย์บอร์ดไร้สาย ตัวเครื่องมีรีโมทมาให้อยู่แล้วครับ
Himedia Q3Q Q5X ก็แถมทัชแพดคีย์บอร์ดไร้สาย ตัวเครื่องมีรีโมทมาให้อยู่แล้วครับ
MinixX6 Veolo4K จองในงานแถม Headphone Bluetooth ครับ

ออฟไลน์ damdonsak

• LCD TV member
  • **
ใช่ครับ CloudHD ถ้าจองในงานแถมทัชแพดคีย์บอร์ดไร้สาย ตัวเครื่องมีรีโมทมาให้อยู่แล้วครับ
Himedia Q3Q Q5X ก็แถมทัชแพดคีย์บอร์ดไร้สาย ตัวเครื่องมีรีโมทมาให้อยู่แล้วครับ
MinixX6 Veolo4K จองในงานแถม Headphone Bluetooth ครับ

เซ็งเป็ดเพิ่งถอย Q5X มาได้10วัน   อดได้ทัชแพดคีย์บอร์ดไร้สายเลย

ออฟไลน์ dokushin

• *
อยากจะลองซื้อมาใช้ ไม่ทราบบว่า รุ่นอะไรดีครับเนี่ย

ตัว neo x6 นี้ ครอบคลุม หมดไหมครับ พวก ไฟล์ หนัง พอดีเห็น แถมหูฟัง

และตัว q3q กับ q5x นี้ ต่างกันยังไงบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ peeti03

• *
โดนมาแล้วครับ HIMEDIA Q3 ตัวนี้ 4K/3D เลย เล่น ISO BD ได้เลยครับ มีแถมคีบอร์ดไร้สายด้วย แต่ไม่มีของ ต้องไปรับที่ร้านวันอังคาร ส่วน NEO X6 มันมีดีที่ Bluetooth ครับ แถมหูฟังด้วย ลองเล่น ISO มันมองเป็นโฟลเดอร์ให้เลย ต้องมาเลือกไฟล์ใน BD เล่น (อันนี้ไม่เวอร์ค) ตัว Q3 ถูกกว่า แต่ไม่มี  บลูธูท และที่สำคัญ ซื้อสาย LCD HDMI พร้อมเครื่อง ได้ลดอีก 25% เลยได้ Sting 2M มาในราคา 704 บาท ใครที่กำลังมองหา android แบบครบเครื่อง ราคาไม่แรง จัดเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2014, 09:03:55 pm โดย peeti03 »

ออฟไลน์ dokushin

• *
ขอบคุณมากกครับผม  สงสัยต้อง ไปเดินดูในงานละครับ  

หวังว่าคงจะยังไม่หมดเสียก่อนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2014, 09:27:43 pm โดย dokushin »

• *
MINIX X6 ของมาแล้วนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2014, 10:34:51 pm โดย suvej »

• *
CloudHD
 ในงานมีไหม
 ไม่เอา keyboard ซื้อในงานหรือจอง มีอีกราคาไหม
 ราคาถูกน่าใช้มาก ยิ่งถ้าไม่เอา Keyboard ได้ราคาต่ำสองพันหรือสองพันถ้วนนี่ คุ้มมากๆๆๆ
CloudHD ถ้าไม่เอาคีย์บอร์ดราคาน่าจะอยู่ที่ 1990฿

ออฟไลน์ bundit.su

• Flat TV member
  • *
Re: DigilifeGadget จัดหนัก Minix X6 แถมฟรี Bluetooth หรือ Touch Keyboard ไร้สายภาษาไทย
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2014, 07:06:49 pm »
ผมต้องการใช้กล่องเพื่อดูทีวีเป็นส่วนมาก  เป็น iptv ดูหนังบ้างนิดหน่อย รบกวนแนะนำหน่อยครับ งบ 3-4 พันบาท ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ stableman

CloudHD
 ในงานมีไหม
CloudHD ถ้าไม่เอาคีย์บอร์ดราคาน่าจะอยู่ที่ 1990฿
ถ้าจะเอา CloudHD ราคานี้ตอนนี้ได้ไหม ต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ

• *
Re: DigilifeGadget จัดหนัก Minix X6 แถมฟรี Bluetooth หรือ Touch Keyboard ไร้สายภาษาไทย
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2014, 01:07:07 pm »
ผมต้องการใช้กล่องเพื่อดูทีวีเป็นส่วนมาก  เป็น iptv ดูหนังบ้างนิดหน่อย รบกวนแนะนำหน่อยครับ งบ 3-4 พันบาท ขอบคุณครับ
MinixX6 ก็ใช้ได้ดีครับ สำหรับ IPTV
ตอนนี้มีโปรแถมหูฟังบลูธูทใช้ดูหนัง ฟังเพลง หรือรับโทรศัพท์ก็ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2014, 01:08:38 pm โดย suvej »