ผู้เขียน หัวข้อ: Leona RV-006 มีพี่น้องท่านไหนช่วย confirm ได้ไหมว่ามันถอด DTS ได้จริง!!  (อ่าน 2701 ครั้ง)

ออฟไลน์ BuBi

• LCD TV member
  • **
เห็น SPEC ที่เค้าโฆษณาไว้ที่หน้าเวปว่า support DTS ซะด้วย มีท่านไหนใช้รุ่นนี้อยู่รบกวน Confirm ให้ผมได้ไหมครับ
คูปอง 690.- บาทที่ได้มาจะได้ฟันธงไปซะกะที

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2014, 02:37:32 pm โดย BuBi »

ออฟไลน์ siamthailand

• LCD TV member
  • **

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
หาหนังเสีง DTS ไปทดสอบด้วยตนเองเลยครับ..
ได้ผลประการใด รบกวนมาแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ..