ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย HD WD 1TB BLUE 2ลูกครับ  (อ่าน 1852 ครั้ง)

ออฟไลน์ kook_331

• Edge LED TV member
ขาย HD WD 1TB BLUE 2ลูกครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 12:35:12 pm »
ขาย HD 1TB WD BLUE 2ลูกครับ เก็บหนังอย่างเดียว หนังเป็นfullrip ทั้งหมดนะครับคุณภาพเต็มๆ

ลูกที่1 ขาย1300 บาท[ขายแล้วครับ]

รายละเอียดหนัง
300
Eight Below
Final Destination
G.I.joe the rist of cobra
Hansel and Gretel 3D
Hellboy1
Hellboy2 The Golden Army
I Robot
Inglourious Basterds
Jack The Giant Slayer 3D
Journey To The Center of The Earth
Oz The Great and Powerful
RIPD
STARTREK 2009
SUCKER PUNCH
SUPERMAN MAN OF STEEL 3D
The Book Of Eli
The island
The Mummy 3ภาค
The Wolverine
Total Recall
Tron Legacy
Upside Down
WATCHMAN
Wreck it Ralph

ลูกที่2 ขาย1300 บาท[ขายแล้วครับ]

รายละเอียดหนัง
Australia
Back to the Future ทั้ง3ภาค
Carrie
Cast Away
Cinderella Man
Disney WOW แผ่นปรับเสียง
Doraemon The Movie Nobita in the Secret
FLIGHT
FROZEN
GRAVITY 3D
Identity
jack reacher
Lone Survivor
Love and other drugs
Rapunzel Tangled
Se7en
Stealth
The Dark Knight Rises
The Evil Dead
The Family Man
The Hobbit Desolation of smaug 3D
The Hunger Game Catching Fire
Thor The Dark World
True Grit
War of the world

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2016, 11:57:53 am โดย kook_331 »

Re: ขาย HD WD 1TB BLUE 2ลูกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 04:25:32 pm »
ตัวล่างขายแล้วนะครับเหลือตัวบน เดี๋ยวมาเพิ่มอีก1ตัวครับ

ออฟไลน์ kunmutkunmar

Re: ขาย HD WD 1TB BLUE 2ลูกครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2014, 11:02:08 pm »
ตัวล่างขายแล้วนะครับเหลือตัวบน เดี๋ยวมาเพิ่มอีก1ตัวครับ
ตัวล่างสุดยอดครับ  ลองแล้วเงียบดีครับ ขอบคุณครับ  อีกตัวถ้าลดซํกนิดจะขอรับไว้เองก็ได้นะครับ ประกันเท่าตัวล่างป่าวครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2014, 01:28:06 am »
ตัวล่างสุดยอดครับ  ลองแล้วเงียบดีครับ ขอบคุณครับ  อีกตัวถ้าลดซํกนิดจะขอรับไว้เองก็ได้นะครับ ประกันเท่าตัวล่างป่าวครับ

ตอนนี้ตัวบนมีท่านนึงติดต่อมาทางหลังไมค์แล้วครับ ยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ส่วนฮาร์ดดิสที่ผมใช้งานดีทุกตัวแน่นอนครับ

ซื้อมาเก็บหนังอย่างเดียวจริงๆครับ จะเปิดดูทีก็ต่อผ่านด๊อกไปเข้าเครื่องเล่นอีกที หรือบางตัวแทบจะไม่ค่อยได้หยิบเลยด้วยซ้ำครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2014, 04:23:17 am »

ตอนนี้ตัวบนมีท่านนึงติดต่อมาทางหลังไมค์แล้วครับ ยังไงจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ส่วนฮาร์ดดิสที่ผมใช้งานดีทุกตัวแน่นอนครับ

ซื้อมาเก็บหนังอย่างเดียวจริงๆครับ จะเปิดดูทีก็ต่อผ่านด๊อกไปเข้าเครื่องเล่นอีกที หรือบางตัวแทบจะไม่ค่อยได้หยิบเลยด้วยซ้ำครับ

ครับผม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2014, 08:19:02 pm »
ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณเว็ปlcdtvthailand ด้วยครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2014, 09:36:24 pm »
ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณเว็ปlcdtvthailand ด้วยครับ
คนที่ซื้อไปไม่แน่ใจว่าจะเอาไปเล่นกับ HIMEDIA Q5II ป่าวนะครับ  ผมแนะนำเค้าไป  เสียงเป็นผู้ใหญ่หน่อยใช่ป่าวครับ

ออฟไลน์ trek

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2014, 08:51:22 am »
คนที่ซื้อไปไม่แน่ใจว่าจะเอาไปเล่นกับ HIMEDIA Q5II ป่าวนะครับ  ผมแนะนำเค้าไป  เสียงเป็นผู้ใหญ่หน่อยใช่ป่าวครับ

ถูกต้องแล้วคร๊าบบบ  [เท่ห์]  Thankyou Mr.kunmutkunmar

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2014, 11:39:34 am »

ถูกต้องแล้วคร๊าบบบ  [เท่ห์]  Thankyou Mr.kunmutkunmar
ถ้ามี SPEC เดิม ประกันใกล้เคียงของผมอีกที่ขายมาตัวแรกก็แจ้งได้นะครับ  อยากได้แบบเหลือประกันอ่ะ  ขอบคุณครับ