ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำหัวแปลง Mini HDMI > HDMI ทีครับ  (อ่าน 1405 ครั้ง)

ออฟไลน์ taeyza22

• *
รบกวนแนะนำหัวแปลง Mini HDMI > HDMI ทีครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 12:50:13 pm »
คือผมซื้อสายHDMI ของHITMAN มาเพื่อจะต่อกับ TV SONY 40นิ้วกับการ์ดจอคอม pc ปรากฏว่าการ์ดจอ มันเป็นport MINI HDMI อยากให้ช่วยแนะนำที่แปลงportให้หน่อยครับ ว่ายี่ห้อไหนดี รุ่นไหน หรือแหล่งซื้อขายซื้อที่ไหนดีให้คุณภาพมันลดลงน้อยที่สุดครับ ขอบคุณมากๆ
 [ร้องไห้]