ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านรับติดเสาอากาศก้างปลา พร้อมเดิม 3 จุดให้หน่อยครับ (รามอินทรา)  (อ่าน 2085 ครั้ง)

ออฟไลน์ navy.seal

• Flat TV member
  • *
ช่วยแนะนำร้านรับติดเสาอากาศก้างปลาบนหลังคา พร้อมเดิน 3 จุดให้หน่อยครับ (รามอินทรา)

หรือท่านใดเป็นร้าน ลอง PM มาเสนอราคาได้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
ลองเข้าไปดูที่ห้องจานดาวเทียม และเคเบิล..
ห้องนั้นจะมีช่างรับติดตั้งแผงเสาอากาศด้วย เพราะเสาอากาศกับจานฯจะแยกหลายจุด
ก็จะใช้อุปกรณ์คล้ายๆกัน..ครับ

ออฟไลน์ a1111

• LCD TV member
  • **
แถวบ้าน 3 จุด  อ่อนนุช ปาไป 2-3000-บาท  แล้ว ครับค่าติดตั้ง   เลยซื้อ แบบอินดอร์ มาต่อสาย rg6  ประหยัดกว่าเยอะครับ บ้านเพื่อนผม( สาทร)  โชคดี สายชาร์ตโนเกีย ใช้ได้ สัญญาณพอ ๆ กับ สามารถ d7a ตัวติดรถ