ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องซื้อขาย จานดาวเทียม , กล่องรับสัญญาณดิจิทัล , IPTV , เคเบิ้ลทีวี

ขาย IPTV ผู้มาแทนดรีมบ๊อก ดูฟุตบอลอังกฤษได้ และบริการ ลงApp IPTVสำหรับAndriodBox

<< < (83/148) > >>

trazano:
กลับมาบ้านตอน 2 ทุ่ม มานั่งกดๆ ดูช่องรายการต่างๆ ก็ดูได้ปกติสุขดีน่ะครับ.....หรือจะเป็นที่คนหล่อกดรีโมทหว่า....คริ คริ   [หื่น]

topman:
สมาชิกที่แจ้ง ข่าวช่องรายการ มาทางเมล์ ผมแจ้งไปหมดแล้วนะครับ
ตอนนี้ ติดค้าง แค่ ESPN HD กับ SUN DANCE HD ครับ แจ้งไปแล้ว
ส่วน ช่องจานดำ กำลังทยอย กลับมาครับ เช่น Asia update และ Blue sky มาแล้วครับ
แจ้งรายการส่งของ
คุณ ธี เชียงใหม่  2 เครื่อง EMS  EJ387902675TH วันสูกร์ ได้รับ
คุณ เกษม  สงขลา EMS   EJ386860285TH  วันศุกร์ได้รับ ครับ
คุณ สยาม   จ. เลย  NTC 5 เครื่อง บิัลเลขที่ 07639 เล่มที่ 153  พรุ่งนี้ได้รับครับ
ปล แจ้งข่าว ครับ ผุ้ดูแล และให้บริการ ตอนนี้ เข้า รพ ไปแล้วครับ
เนื่องจากทำงานหนัก อีก 2-3 วันจะออกจาก รพ กลับมาดูแลกันต่อครับ

trazano:
สงสัยนั่งดูหนัง 18+ มากเกินไปป่าว มือกางไม่ออกเลยมั้ง....เหอๆ

armzpk:
มีท่านได้บ้างทีขึ้น network error ไหมครับ

armzpk:
ฝากทีมงาน ลงช่องพวกนี้ด้วยได้ไหมครับ เพราะอยากดูบอลให้ครบทุกคู่ คือผม คอกีฬาน่ะครับ เพราะบอล ลีกอังกฤษ กับ ยูฟ่า หรือจะเป็น ลีกอิตาลี จะถ่ายช่อง พวกนี้
01.45 น.    มาลาก้า - เอซี มิลาน    ทุย 10
01.45 น.    ดินาโม ซาเกร็บ - เปแอสเช    ทรูสปอร์ต เอ็กซ์ตร้า (107)
01.45 น.    มงต์เปลลิเยร์ - โอลิมเปียกอส    ทรูสเปเชียลสปอร์ต(161)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version