ผู้เขียน หัวข้อ: ลำโพงที่หลายๆท่านตามหาอยุ่ครับ VCL REFERENCE 002 สภาพสวยและสมบูรณ์มากๆครับ  (อ่าน 2193 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขายลำโพง
1.ลำโพง VCL REFERENCE model no 002:the reference monitor one limited สภาพสวยและสมบูรณ์มากๆครับ ลำโพงตู้ปิดโครงสร้างตู้มีความแข็งแรงมาก ตู้ไม้จริง(ไม้สัก)มีความสวยงามและคลาสสิคมากๆครับ วัสดุอุปกรณ์ใช้ของดีระดับออดิโอเกรด น่าใช้และสะสมมากๆครับ(ของหายากครับ รุ่นพิเศษ)
2.ลำโพงให้เสียงสมจริงและมีความเป็นธรรมชาติสูงมากๆครับ ใช้สำหรับอ้างอิงชุดเครื่องเสียงของท่านได้เลยครับ(สมชื่อรุ่นReferenceมากๆครับ)
3.ดูและทดลองฟังก่อนได้ครับที่บ้าน(สุขุมวิท103).               ........................ ขายแล้วครับ .........................  ขอขอบคุณผู้ซื้อเว็บไซต์และผู้ที่สนใจทุกๆท่านครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2017, 09:23:37 am โดย onee »

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member