ผู้เขียน หัวข้อ: SONY S485 บลูเรย์รุ่นเดียวที่ร้องคาราโอเกะได้ เช็คแล้วไม่ติด cinavia protect  (อ่าน 1952 ครั้ง)

ออฟไลน์ POKAPONG

• Full LED TV member
 สภาพ99% ครับส่งฟรี โทร.084-0205225

SONY  S485 บลูเรย์ที่เล่นแผ่นได้ทุกแผ่น ย้ำว่าทุกแผ่นครับ เพราะSONY เป็นเครื่องเล่นที่เล่นแผ่นได้ดีที่สุดอ่านได้แม้แผ่นเป็นรอย เครื่องไหนไม่อ่านเอาใส่SONY หายห่วงครับ ลองกันมาแล้ว  ไม่ติดcinavia protect ยิ่งตอกย้ำถึงคำว่าอ่านได้ทุกแผ่น แผ่นก็อป แผ่นผี แผ่นปั๊ม อ่านได้สบายๆไม่ติดล็อค สินค้าใหม่แกะเช็ค FW เท่านั้นครับว่าไม่ล็อคจริง! [เท่ห์]

[เท่ห์] [เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ ลูกอ๊อด

• Flat TV member
  • *
ขอราคาหน่อยครับ

ขออภัยครับ ลืมลงราคา       เครื่องละ 7,000 บาทครับ ตอนนี้เหลือเครื่องเดียวแล้วครับ รอเนื้อคู่อยู่ครับ!

ออฟไลน์ golf8023

• LCD TV member
  • **
บัตรอะไรรูดได้มั่งครับ แบบ0%

บัตรธนาคารกรุเทพครับ   สัปดาห์หน้านี้บัตรธนาคารกสิกรจะใช้ได้ครับ

ขอบคุณครับ

เหลือเครื่องเดียวแล้วครับ ของหายากมากๆๆๆเป็นของใหม่นะครับ

พร้อมบริการแล้วครับ