ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุดก็ไปจัดมาแล้วUA55JU7000ที่39,900บาท ราคานี้เหมาะสมไหมครับ  (อ่าน 2165 ครั้ง)

ออฟไลน์ NeRvOuS

• Flat TV member
  • *
ไปจัดมาแล้วครับที่ร้าน  MultiPro  สาขาพาราไดซ์พาร์ค  ก่อนน่านั้นเคยไปถามสาขาซีคอนบอกเหลือ2เครื่อง วันนี้เหลือแต่ตัวโชว์เรียบร้อย   ส่วนสาขาพาราไดซ์ตอนนี้ที่ผมได้ก็เหมือนจะเครื่องสุดท้ายไม่นับตัวโชว์อีกเครื่องเลยรีบจัด  เพราะของหายากจิงๆ  ขอบคุณกูรูทุกท่านที่ตอบคำถามผมนะครับ  ใจรักSONY  แต่ได้JU7000มาก็ไม่ผิดหวัง^^  ราคามันเหมาะสมไหมคับ39,900บาท

ออฟไลน์ Dimner

• Full LED TV member
ราคาดีครับ

ออฟไลน์ koko00737

• Edge LED TV member
รุ่นนี้มันต่างจาก ju 7500 อย่างไงบ้างครับใครรู้บ้าง นอกจากจอโค้ง

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ไปจัดมาแล้วครับที่ร้าน  MultiPro  สาขาพาราไดซ์พาร์ค  ก่อนน่านั้นเคยไปถามสาขาซีคอนบอกเหลือ2เครื่อง วันนี้เหลือแต่ตัวโชว์เรียบร้อย   ส่วนสาขาพาราไดซ์ตอนนี้ที่ผมได้ก็เหมือนจะเครื่องสุดท้ายไม่นับตัวโชว์อีกเครื่องเลยรีบจัด  เพราะของหายากจิงๆ  ขอบคุณกูรูทุกท่านที่ตอบคำถามผมนะครับ  ใจรักSONY  แต่ได้JU7000มาก็ไม่ผิดหวัง^^  ราคามันเหมาะสมไหมคับ39,900บาท
ราคานี้เหมาะสมครับ รุ่นนี้เริ่มหายากแล้ว โดยเฉพาะ 55 นิ้ว

ออฟไลน์ NeRvOuS

• Flat TV member
  • *
ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความรู้ครับ^^

ออฟไลน์ koko00737

• Edge LED TV member
วันนี้ได้ไปดู MultiPro สาขา เมกะบางนา สอบถามได้ราคา 41000 นิดๆ เห็นมีของอยู่นะครับ