พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

!!! รวมพลคนใช้ Sony BRAVIA LCD TV แฟนคลับมาทางนี้เลยครับ !!!

<< < (551/551)

fitness55:
sony สวยดีครับ [กระดึบ]

Ovaltin412:
เพิ่งได้ทีวี Sony Bravia 49x7000G มาใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
อยากถามว่าสมาร์ททีวีรุ่นนี้ทำอะไรได้บ้างนอกจาก ดูยูทูบกับเน็ตฟลิกซ์ ครับ
อย่างเช่นควบคุมทีวีผ่านโทรศัพท์อะไรประมาณนี้ครับ

thirasak:
มีปัญหาเครื่องทีวี Sony KD-65X7500F ไม่บันทึก หรือจำค่าที่ปรับแต่งภาพ มักกลับมาโหมดภาพคมเข้ม ตลอด กดเปลี่ยนไปสักพัก ก็กลับมาเป็นโหมดภาพคมเข้มเช่นเดิม อาการนี้เกิดจากอะไร และสามารถแก้ไขได้หรือเปล่าครับ  [โขก]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version