ผู้เขียน หัวข้อ: **ขาย HD Player "DUNE" พร้อม HDD 2 ลูก **  (อ่าน 1546 ครั้ง)

ออฟไลน์ jayhawk

• *
**ขาย HD Player "DUNE" พร้อม HDD 2 ลูก **
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 10:09:54 pm »
อุปกรณ์ : HD Player "DUNE" Smart H1 อดีตเครื่องศูนย์ มีรีโมทครบ และฮาร์ดดิสก์ WD ขนาด 1TB สองลูก (มีหนังอยู่เต็มความจุ)
ราคา : 6,000 บาท (เหมารวม) ต่อรองได้นิดหน่อย
สภาพ : ใช้งานได้ สภาพดี
ตำหนิ : ไม่เคยหล่น ไม่เคยตกน้ำ แทบไม่มีตำหนิ
อายุของสินค้า : ซื้อมา 4 ปี แต่หลัง ๆ ไม่ค่อยได้ใช้ เก็บไว้อย่างดี
ประกัน : หมดประกันแล้ว
เหตุผลในการขาย : ต้องการรวมทุนไปซื้อ Hi-Res Player

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ : 081-830-0785 (ก่อนสี่ทุ่ม)
วิธีส่งมอบสินค้า : นัดเจอดูของเท่านั้น (แถวอุดมสุข ศรีนครินทร์ บางนา) พอใจค่อยจ่ายตังค์ครับ ไม่ส่งทางไปรษณีย์ทุกกรณี   

• *
Re: **ขาย HD Player "DUNE" พร้อม HDD 2 ลูก **
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 10:11:16 pm »
ขออภัยนะครับ ใส่รูปไม่เป็นครับ

ออฟไลน์ aeosiri

• Flat TV member
  • *
Re: **ขาย HD Player "DUNE" พร้อม HDD 2 ลูก **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 14, 2015, 11:08:27 pm »
ไม่แยกเหรอครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2015, 01:37:03 pm »
ปิดการขายครับ ขายไปวันนี้แล้วครับ ขอบคุณครับ