ผู้เขียน หัวข้อ: samsung series 4 ใช้ ext harddisk ต่อได้ไหมครับ  (อ่าน 747 ครั้ง)

ออฟไลน์ chelsit

• Flat TV member
  • *
samsung series 4 ใช้ ext harddisk ต่อได้ไหมครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2014, 12:37:03 pm »
พอดีเพื่อนซื้อมาเพราะมันเล่นหนัง mkv  ได้อ่ะครับ
อ่านในคู่มือ ก็ไม่ได้บอกว่า ได้ไม่ได้

รบกวนสอบถามหน่อยครับว่า พี่พี่ เคยต่อ external harddisk  บ้างไหมครับ แล้วมันต่อได้ไหมครับ หรือว่าได้แค่ยูเอสบี แฟลชไดรฟ์ อย่างเดียว

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ match

• Flat TV member
  • *
Re: samsung series 4 ใช้ ext harddisk ต่อได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2014, 02:04:13 pm »
ถ้าต่อ USB ได้ ext hardisk ควรต่อได้ไม่มีปัญหา ไฟล์ไม่ได้เล่น เฉพาะ mkv อย่างเดียว ไฟล์อื่นก็เล่นได้