ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องกล่อง กล่อง GMMZ HD Lite+Package CTHZ PLP 120 วัน ที่ขายในเวป Advice  (อ่าน 1005 ครั้ง)

ออฟไลน์ francesko

• *
ขอถามเรื่องกล่อง กล่อง GMMZ HD Lite+Package CTHZ PLP 120 วัน ที่ขายในเวป Advice หน่อยครับ
ทำไมราคาถูกจัง ถูกกว่าที่ขายในเวป gmmz ซะอีก แล้วมันจะใช้ได้จริงไหมครับ สามารถลงทะเบียนดูบอลฤดูกาลนี้ได้ไหมครับ
โทรไปถามพนักงงานแล้วพนักงานก็ งงๆ มีใครไปซื้อมาแล้ว แล้วลงทะเบียนได้แล้ว มาช่วยยืนยันด้วยครับจะดีมากๆ

นี่รูปราคาจากเวป advice ครับ

นี่คือราคาที่ขายจากเวป gmmztv