พูดคุยเรื่องทั่วไปเกี่ยวกับด้านไฮไฟ HD Player,Home Theater,Blu-ray Player > ห้องโชว์ของ!! โฮมเธียเตอร์บ้านใครเจ๋งเอามาโชว์ให้เห็นกันหน่อย!

ห้องผ่อนคลายวินมอเตอร์ไซค์

<< < (4/4)

nava:
                     เปลี่ยนทีวีจาก  43  เป็น  55 นิ้ว  
                     ได้โอกาสเลยเปลี่ยนชั้นวางใหม่
                        samsung  55 uhd 4k flat
                             smart tv ku 6000

fish_dvd:
 [yes]

pkandtom:
ทีวีเครื่องใหม่รุ่นเดียวกับผมเลย จัดมาเท่าไหร่ครับ(ตอบทางข้อความก็ได้ครับ) แล้วได้เครื่องเล่นบลูเรย์แถมมามั้ยครับ

eaks1984:
จาก ตู้เปิด  klipsch r112sw
   มาตู้ปิด    svs sb2000

เสียงเป็นไงบ้างครับ 2 ตัวนี้
ชอบ svs sb2000

nava:
ชอบsvs sb2000 มากกว่าครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version