ผู้เขียน หัวข้อ: รวบ รวม ขาย หลายๆ อย่าง ราคาคุ้มค่า  (อ่าน 2406 ครั้ง)

ออฟไลน์ suphachai_29

• Edge LED TV member
รวบ รวม ขาย หลายๆ อย่าง ราคาคุ้มค่า
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 10:19:51 am »
        1.เครื่อง เล่น DVD Pioneer รุ่น DV-270 สภาพสวย เล่นได้สมบูรณ์ปกติ ทั้งแผ่นแท้ แผ่นปั้ม และแผ่นไรท์ พร้อมรีโมท ขอขายที่ 800 บาท ไม่รวมส่ง

2.เครื่อง เล่น DVD philips DVP642K สภาพดี สวยงาม เล่นได้สมบูรณ์ปกติ ทั้งแผ่นแท้ แผ่นปั้ม และแผ่นไรท์ พร้อมรีโมท ขอขายที่ 1,000 บาท ไม่รวมส่ง

3.ขาย kenwood compact disc stereo system Model : RD-SG5MD ในราคา 2,200 บาท ราคารวมส่งให้ครับ เสียงดีครับ ใช้งานได้ปกติ ทั้ง CD และ AM FM คลื่นญี่ปุ่นครับ แต่ MD ไม่ได้ทดสอบ ไม่มีแผ่นทดสอบ ถ้าท่านใดตัดสินใจจะซื้อนำแผ่นมาทดสอบได้ครับ และมีช่อง AUX รับสัญญาณจากภายนอก ใช้ไฟ 100 VAC ไม่มีลำโพง แต่มีรีโมทให้ครับ แต่ไม่ตรงรุ่น ใช้งานได้ ไม่แถมหม้อแปลงนะครับ มีแต่ตัวเครื่องให้ครับ มีรอยบ้างตามกาลเวลา ไม่เคยเสียหรือซ่อม

4.ขาย MARANTZ STEREO TUNER  Model : ST-46 ในราคา  2,000  บาทรวมส่ง ใช้งานได้ปกติ ตาม Specifications  [ การใช้งานต้องขึ้นอยู่กับพื้นที่ที่รับสัญญาณและการต่อสายรับสัญญาณ พื้นที่ทดสอบแถวรามคำแหงครับ ใช้งานได้ชัดเจนดีครับ ] มีรอยบ้างตามกาลเวลา

ตำหนิ : 1 จอแสดงผลคลื่น บางครั้งติด บางครั้งดับ ไม่แน่ใจว่าเป็นอะไร แต่ไม่มีผลกับการรับคลื่นสัญญาณ นอกนั้นปกติดี

สนใจติดต่อ โอ 086-367แปดเก้าแปดเก้า หรือ [email protected] ( ของอยู่ที่ซอยรามคำแหง 43/1 ใกล้กับทาวน์อินทาวน์ )

Re: รวบ รวม ขาย หลายๆ อย่าง ราคาคุ้มค่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2014, 09:46:16 am »
ถ้าอยู่แถวโซนราม 1 และ ลาดพร้าว ยินดีส่งให้ครับ แต่ขอเป็นวันอาทิตย์นะครับ วันธรรมดาทำงานครับ

Re: รวบ รวม ขาย หลายๆ อย่าง ราคาคุ้มค่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 04:52:53 pm »
รายการที่ 1 และ 3 ขายแล้วครับ

คงเหลือรายการที่ 2 และ 4 ขายต่อไปเรื่อยๆ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 10:10:11 am »

คงเหลือรายการที่ 2 และ 4 ขายต่อไปเรื่อยๆ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 09:07:24 am »
ลดราคา คงเหลือ 2 รายการ ดังนี้ครับ

2.เครื่องเล่น DVD philips DVP642K ขอขายที่ 900 บาท ไม่รวมส่งครับ สภาพดีพร้อมใช้งาน เล่นได้สมบูรณ์ปกติ ทั้งแผ่นแท้ แผ่นปั้ม และแผ่นไรท์ พร้อมรีโมท

4.ขาย MARANTZ STEREO TUNER  Model : ST-46 ราคา  1,800  บาทไม่รวมส่ง ใช้งานได้ปกติ ตาม Specifications  [ การใช้งานต้องขึ้นอยู่กับพื้นที่ที่รับสัญญาณและการต่อสายรับสัญญาณ พื้นที่ทดสอบแถวรามคำแหงครับ ใช้งานได้ชัดเจนดีครับ ] มีรอยบ้างตามกาลเวลา พร้อมใช้งานครับ

ตำหนิ : 1 จอแสดงผลคลื่น บางครั้งติด บางครั้งดับ ไม่แน่ใจว่าเป็นอะไร แต่ไม่มีผลกับการรับคลื่นสัญญาณ นอกนั้นปกติดี

สนใจติดต่อ โอ 086-367แปดเก้าแปดเก้า หรือ [email protected] ( ของอยู่ที่ซอยรามคำแหง 43/1 ใกล้กับทาวน์อินทาวน์ )

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 03:37:15 pm »
 [yes] [yes]

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 07:19:11 pm »
ลดราคา คงเหลือ 2 รายการ ดังนี้ครับ

2.เครื่องเล่น DVD philips DVP642K ขอขายที่ 900 บาท ไม่รวมส่งครับ สภาพดีพร้อมใช้งาน เล่นได้สมบูรณ์ปกติ ทั้งแผ่นแท้ แผ่นปั้ม และแผ่นไรท์ พร้อมรีโมท

4.ขาย MARANTZ STEREO TUNER  Model : ST-46 ราคา  1,800  บาทไม่รวมส่ง ใช้งานได้ปกติ ตาม Specifications  [ การใช้งานต้องขึ้นอยู่กับพื้นที่ที่รับสัญญาณและการต่อสายรับสัญญาณ พื้นที่ทดสอบแถวรามคำแหงครับ ใช้งานได้ชัดเจนดีครับ ] มีรอยบ้างตามกาลเวลา พร้อมใช้งานครับ