ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย mini compo 2 รายการ  (อ่าน 2129 ครั้ง)

ออฟไลน์ suphachai_29

• Edge LED TV member
ขาย mini compo 2 รายการ
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2014, 10:45:43 am »
1. sony fh-311 am fm ทำงานปกติ เทปมีเสียงตอนทำงาน แต่ไม่หมุนต้องเปลี่ยนสายพาน cd ไม่มีครับ เข้าใจว่าถ้าครบชุดน่าจะมี cd ด้วย ช่องต่อสัญญาณภายนอกรับเข้ามาปกติ ลำโพงข้างนึงปกติ อีกข้างดอกวูฟเฟอร์ขาด เสียงแหลมดัง ตัวตู้มีหลุดร่อนบ้างแต่ไม่น่าเกลียด

2. sony MHC-RV2 am fm ทำงานปกติ เทปบางครั้งเล่น บางทีเล่นอยู่หยุดเอง cd กด ถาดไม่ออก ช่องต่อสัญญาณภายนอกรับเข้ามาปกติ ลำโพงทั้งสองข้างดังปกติ แต่ผ้าของดอกเสียงแหลมขาด แต่ดังครับ ตัวตู้ไม่หลุดร่อน ยังสวยครับ มีรีโมทด้วยครับ

ลองเสนอราคามาดูครับ ไม่แน่ในในเรื่องราคาว่าซื้อขายกันเท่าไหร่ เพราะเก็บไว้ไม่ได้ใช้

อยากขาย 086-367แปดเก้าแปดเก้า , [email protected]

Re: ขาย mini compo 2 รายการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 04:29:03 pm »
เพิ่มเติมรูปครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 04:32:12 pm »
2 รูปสุดท้ายเป็นรุ่น sony fh-311R มีเฉพาะตัวเครื่อง เสียครับ เสียบไฟเข้า ไฟติดตรงปุ่มโวลลุ่ม ไฟสแตนบายไม่ขึ้น ได้ยินเสียงมอเตอร์ทำงาน ขายเป็นอะไหล่ หรือใครซื้อตัวใดตัวนึงแถมไปให้ด้วยครับ แต่ขอค่าส่งด้วยนะครับเพราะหนัก ขายให้ช่างไปซ่อมหรือเป็นอะไหล่ครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 10:06:35 am »
รายการที่ 2 ขายแล้วครับ

ยังเหลือ 1. sony fh-311 am fm ทำงานปกติ เทปมีเสียงตอนทำงาน แต่ไม่หมุนต้องเปลี่ยนสายพาน cd ไม่มีครับ เข้าใจว่าถ้าครบชุดน่าจะมี cd ด้วย ช่องต่อสัญญาณภายนอกรับเข้ามาปกติ ลำโพงข้างนึงปกติ อีกข้างดอกวูฟเฟอร์ขาด เสียงแหลมดัง ตัวตู้มีหลุดร่อนบ้างแต่ไม่น่าเกลียด

ตอนนี้ดังสองข้างแล้วครับ (เอาไปซ่อมมาเรียบร้อยแล้วครับ)

ขอเสนอขายราคา 1,000 บาทครับ ไม่รวมส่งครับ มารับเองลดให้ 100 บาท

***สนใจซื้อและจอง ติดต่อ*** โอ 086-367แปดเก้าแปดเก้า , [email protected]

(ของอยู่ซอยรามคำแหง 43/1 , ข้าง รร.บดินทรเดชา ,ใกล้ๆ ทาวน์อินทาวน์ , มารับและทดสอบได้ครับ)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 09:12:14 am »
มีของแถมให้ครับ เป็นเครื่องเล่นวีดีโอเทป sony สภาพดี เสียบไฟติด แต่เล่นแล้วติด ไม่ทราบเพราะอะไร แถมให้ไปด้วยครับถ้าซื้อ  sony fh-311

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2014, 03:36:48 pm »
 [yes] [yes] [yes]

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2014, 07:19:46 pm »
ยังเหลือ 1. sony fh-311 am fm ทำงานปกติ เทปมีเสียงตอนทำงาน แต่ไม่หมุนต้องเปลี่ยนสายพาน cd ไม่มีครับ เข้าใจว่าถ้าครบชุดน่าจะมี cd ด้วย ช่องต่อสัญญาณภายนอกรับเข้ามาปกติ ลำโพงข้างนึงปกติ อีกข้างดอกวูฟเฟอร์ขาด เสียงแหลมดัง ตัวตู้มีหลุดร่อนบ้างแต่ไม่น่าเกลียด

ตอนนี้ดังสองข้างแล้วครับ (เอาไปซ่อมมาเรียบร้อยแล้วครับ)

ขอเสนอขายราคา 1,000 บาทครับ ไม่รวมส่งครับ มารับเองลดให้ 100 บาท

***สนใจซื้อและจอง ติดต่อ*** โอ 086-367แปดเก้าแปดเก้า , [email protected]

(ของอยู่ซอยรามคำแหง 43/1 , ข้าง รร.บดินทรเดชา ,ใกล้ๆ ทาวน์อินทาวน์ , มารับและทดสอบได้ครับ)