ผู้เขียน หัวข้อ: Mini to rca สาย DIGITAL แท้ๆ 75 Ohm (COAXIAL) สายเงินมาจากอังกฤษจำนวนจำกัดครับ  (อ่าน 984 ครั้ง)

ออฟไลน์ surachai03

• Edge LED TV member
เป็นสาย ทองแดงชุบเงิน แบรนด์ Sonic link made in UK. เข้าหัว Mini 3.5 (mono) ออก RCA (COAX) ยาว 1.5 เมตร = 850 บาท

>>> Spec = SONIC LINK Blue DVD SILVER PALTED 75 Ohm DIGITAL TRANSMISSION MADE IN ENGLAND >>>

มีพร้อมจำหน่ายจำนวน 3 เส้นเท่านั้นครับ เส้นละ = 850 บาท

>>> ของใหม่ ของแท้ Made in ENGLAND <<<

*** ไม่รับจองท่านที่เคยจองเล่นๆ จองแล้วหาย จองแล้วไม่เอา จองแล้วเมียไม่ให้ซื้อ จองแล้วลืม ***
*** ไม่รับจองนานๆ เพราะมีเหตุผลมากมายเวลาเปลี่ยนใจจะเสียสิทธิทั้งคนซื้อและคนขายครับ ***
*** สินค้าเป็นมือ2 อายุก็หลายปีผมมีเวลาให้ลองจนพอใจครับ ถ้าซื้อไปแล้วไม่รับคืน ไม่มีประกัน ***
*** กรณีให้ส่งจะไม่รับประกันความเสียหายในทุกกรณีครับ (อยากให้มารับกับมือมากกว่าครับ) ***

สงสัยโปรดโทรถาม สะดวกพระราม3เน้นมารับและเทสสินค้ากับมือครับ ส่งได้แต่ต้องคุยให้เข้าใจตรงกันครับ 0869726003

.

ออฟไลน์ surachai03

• Edge LED TV member
ดันครับ เหลือ 1เส้นสุดท้ายแล้วครับ