ผู้เขียน หัวข้อ: [^_^] NuHairHair บำรุงผมเส้นผมหนาช่วยให้รากผมแข็งแรงสำหรับผู้หญิงและชาย  (อ่าน 259 ครั้ง)

ออฟไลน์ eseco994

• Full LED TV member
+++ NuHair Hair Regrowth For Women MAN +++

[^_^]  NuHair Hair บำรุงผม เส้นผมหนา ช่วยให้ รากผมแข็งแรง ลดผมร่วง กระตุ้นการงอกของเส้นผมใหม่ สำหรับผู้หญิงและชาย ปลอดภัย 100% นำเข้าจากอเมริกาสินค้าได้มาตราฐานการผลิตจาก GMP ทำให้ได้ถึงความปลอดภัยได้ผลดีกว่าของในประเทศไทย  สารสกัสส่วนผสมที่ดีกว่า ได้รับการชื่นชมจากผู้ใช้นับล้านคน จาก ทุกมุมโลก

ซึ่งจากงาน วิจัยชี้ให้เห็นว่าหนึ่งในสาเหตุหลักของผมร่วงและทำให้ผมบางเป็นเพราะระดับ ที่เพิ่มขึ้นของDHT (dihydrotestosterone)ซึ่งเป็นฟอร์มที่ไม่ดีของฮอร์โมนเพศชาย ซึ่งพบในผู้ชายและผู้หญิงDHTจะถูกสร้างขึ้นในหนังศีรษะและก่อความเสียหายที่รูขุมขนที่เป็นจุดงอกของเส้นผม ในที่สุดจะทำลายรูขุมขนซึ่งจะส่งผลในการสูญเสียเส้นผม ผมบางและผมร่วง หัวล้านถาวรในที่สุด

วิธีรับประทาน: ครั้งละ 1 เม็ด พร้อมอาหาร เช้า-ก่อนนอน เพื่อเห็นผลชัดเจน ควรทานติดต่อกัน 3-4เดือน

ทำไมจึงเป็นผลิตภัณฑ์ที่ประสิทธิภาพดีกว่าตัวอื่น

1. ด้วยส่วนประกอบที่ครบถ้วนจึงสามารถช่วยปัญหาเส้นผมที่เกิดจากทั้งกรรมพันธุ์และไม่ใช่กรรมพันธุ์ได้
    ต่างจาก Velform หรือยี่ห้ออื่นที่จะช่วยแก้ปัญหาแค่เฉพาะผมร่วงผมบางที่ไม่ได้เกิดจากกรรมพันธุ์
    ตรงนี้สามารถเปรียบเทียบส่วนประกอบแต่ละยี่ห้อกับ Nu Hair Serum จะพบว่าไม่มีตัวไหนที่ดีกว่าแน่นอน
2. ผลิตด้วยเทคนิก Lipoceutical หรือการทำในรูปแบบ Liposome จึงทำให้ตัวสารค่อยๆมีการปลดปล่อยออกมา
    จะสามารถออกฤทธิ์ได้นานขึ้น ทำให้เกิดประสิทธิภาพได้สูง ซึ่งต่างจาก Tonic ทั่วไป และ Velform
    ที่เป็นแค่เพียง Solution ธรรมดา ฤทธิ์จะอยู๋เพียงแค่ไม่กี่ นาที หรือ ไม่กี่ ชม. หลังจากที่ทาหนังศรีษะ
3. ผลิตภัณฑ์ประกอบด้วย Jojoba Oil, PEG-40 Stearate, Cholesterol, Vitamin E, Keratin ซึ่งเป็นสารที่ให้
    ความชุ่มชื้นแก่ผิวหนัง ช่วยลดอาการระคายเคือง ตรงนี้จึงสามารถใช้แก้ปัญหาคนที่ใช้ Minoxidil Solution
    แล้วมีอาการหนังศีรษะแห้ง ลอกเป็นขุ่ย แสบ คัน (ใช้กับตัวเองแล้วเห็นผลจริง) จึงแนะนำคนที่ใช้ Minoxidil
    แล้วมีผลข้างเคียงตามข้างต้น ลองใช้ Nu Hair Serum ร่วมด้วย

ด้วยเทคโนโลยีแบบพิเศษที่ช่วยส่งวิตามินและสารอาหารเข้าสู่หนังศีรษะได้โดยตรง จึงช่วยบำรุงดูแรงเส้นผมให้แข็งแรง เสริมสร้างเส้นผมใหม่ ผมดกดำหนา สามารถใช้ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชาย
NuHair Thinning Hair Serumประกอบด้วยวิตามินและสารอาหารที่ช่วยบำรุงดูแลเส้น และมีความสำคัญต่อการเจริญของเส้นผม ทำให้เส้นผมของคุณหลุดร่วงน้อยลง และดูหนาขึ้น ทั้งยังประกอบด้วยสูตรพิเศษของสมุนไพรจากจีนที่มีฤทธิ์กระตุ้นและเสริมสร้างเส้นผมใหม่ และด้วยเทคโนโลยีขั้นสูงที่ทำให้ผลิตภัณฑ์อยู๋ในรูปแบบของ Liposome ที่ทำให้ตัวยาที่หาบนหนังศีรษะคงอยู่ได้นานและค่อยๆออกฤทธิ์ ทำให้ผลิตภัณฑ์ตัวนี้เป็นสูตรที่มีประสิทธิภาพที่สุดตัวนึงในขณะนี้

เพื่อผลที่ดีควรใช้อย่างน้อย 4 เดือน ติดต่อกัน สามารถใช้ได้ด้วยตัวเองได้อย่างปลอดภัย และสามารถใช้ร่วมกับ[^_^]เพื่อให้ผลที่ดีขึ้น

สามารถสั่งซื้อสินค้าได้ที่ : บ้านเภสัช 086-524-0188, 085-865-4207
www.pharmacywecare.com   [email protected]