ผู้เขียน หัวข้อ: TCL SmartTV เปิดใช้งาน Pairing ไม่ได้ครับ  (อ่าน 1650 ครั้ง)

ออฟไลน์ wisanuuu

• *
TCL SmartTV เปิดใช้งาน Pairing ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: มกราคม 09, 2016, 11:56:50 pm »
สวัสดีครับ รบกวนสองถามเรื่องการเชื่อต่อนิดนึงนะครับ คือเพิ่งซื้อรุ่น LED48S4690 มาแล้วมันไม่สามารถ Pair แอป youtube เข้ากับมือถือได้ หาคำสั่ง setting ไม่มีเลยครับ ไม่แน่ใจว่าต้องอัพเกรด android ก่อนหรือว่ายังไง ตอนนี่มันเป็นเวอร์ชั่น android 4.2 ครับ  [ไม่เอา] [ไม่เอา]

หน้าตา android ที่ใช้ตอนนี่เป็นแบบนี้อะครับ