ผู้เขียน หัวข้อ: LED ยี่ห้อ SkywortSmart TV ที่ใช้ Opera ลงโปรแกรม Flash Player ได้ไหมครับผม !!!  (อ่าน 3243 ครั้ง)

ออฟไลน์ donboy

• Flat TV member
  • *
ผมใช้ LED ยี่ห้อ Skyworth Smart TV ที่ใช้ระบบปฏิบัติการ Opera จะสามารถลงโปรแกรม Flash Player ได้ไหมครับผม !!![/size]  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ chartvut

• *
ผมขอฝากถามด้วย..และ Samsung smart tv H6400   ลง Flash Player ได้เปล่าครับ เพราะผมดู tv online บางเว็บภาพไม่ขึ้นครับ(เหมือนจะดูได้แต่ภาพไม่ขึ้น) ถ้าลงได้ต้องทำยังไงครับ แนะนำด้วยครับ. [ปลื่ม]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ยังไม่มีทีวีตัวไหน ยี่ห้อไหน รองรับ flash player เลยครับ
ที่ดูได้ก็คือแอพหรือคอนเทนต์ที่แบรนด์นั้นๆมีมาให้

ออฟไลน์ chartvut

• *
ขอบคุณมากๆครับ หายสงสัยแล้วครับ :D

• *
ขอบคุณมากๆครับผม  [ปลื่ม] แล้วจะทำอย่างไรให้ดูไฟล์วีดีโอที่ต้องใช้แฟลชเพลยเอร์ที่อยู่บนเว็บต่างๆได้บ้างไหมครับผม  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ 55JS

• LCD TV member
  • **
ที่ใช้ Opera ลงโปรแกรม Flash Player ได้ไหมครับผม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2015, 10:37:08 am »
android box

• *
ขอบคุณครับผม  [ปลื่ม]