ผู้เขียน หัวข้อ: • ปิดการขายครับ ((CEN.GRAND 5i-380 GOLD)) อายุเพียง 5 เดือน  (อ่าน 1361 ครั้ง)

ออฟไลน์ iVISION

• *
• เรียนเพื่อนสมาชิกในบอร์ด "LCDTVTHAILAND" ทุกท่านครับ

ผมต้องการขาย CEN.GRAND 5i-380 GOLD 2015 ในสภาพที่ยังใหม่คงเดิม อายุเพียง 5 เดือน ในราคา 7,800 บาทครับ
ที่ซื้อมาเนื่องจากอยากลองเล่นดู แต่ไม่ค่อยได้ใช้ซักเท่าไหร่ จึงอยากจะขายให้กับท่านผู้ที่สนใจใช้รุ่นนี้จริงๆ ได้นำไปใช้งานตามวัตถุประสงค์ จึงตัดสินใจที่จะขายในตอนที่เครื่องยังมีสภาพใหม่คงเดิม และยังมีประกันจากผู้ขายการันตีอยู่

หากเพื่อนสมาชิกท่านใดสนใจก็สามารถดูรูปเบื้องต้นได้ที่นี่นะครับ.. http://www.kaidee.com/product-111291021
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่กรุณาให้สนใจทุกท่าน และเจ้าของพื้นที่นี้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2015, 09:27:40 pm โดย iVISION »

ออฟไลน์ maxkung150

• Flat TV member
  • *
ตัวจริงสวยมากๆครับ ตัวนี้ ดันๆครับ  [คิคิ]

• *
 ;)  ขอบคุณมากนะครับ.. และ "ตามนั่นหล่ะฮะ..ทั่นผู้ชม"

เออ! ผมยังมีอินทิเกรตแอป์ ((( DENON PMA-710AE ))) ตัวเก่าอีกหนึ่งตัว ถ้าเผื่อใครสนใจก็สอบถามได้นะครับ ตอนนี้ใช้งานแค่เฉพาะภาคปรีแอมป์เท่านั้น เพื่อปรับแต่งและควบคุมโวลุมเสียงไปสู่ลำโพงแอคทีฟสเตอริโอแบบ 2 แชนเนลอยู่ครับ บอกผ่านๆ ไว้เผื่อใครสนใจคิดจะรับไปใช้งานต่อ ก็อาจจะหาเปลี่ยนแนวมาเป็นคอมพ์ตัวเล็กๆ ซักตัว ใช้ร่วมกับ DAC แทน แล้วใช้วิธีปรับเสียง/ปรับแต่งเอาจาก Foobar2000 โดยตรงแทนนะครับ (แต่ก็ยังสองจิตสองใจอยู่เหมือนกัน.. 555)

[งง]

ออฟไลน์ popmy

• Edge LED TV member
จองครับ ผมที่คุยไว้ครับ

• *
โอเค.. ได้ครับพี่ และผมขอขอบคุณที่กรุณาให้ความสนใจนะครับ..  [ปลื่ม]

• *
• ปิดการขายครับ ((CEN.GRAND 5i-380 GOLD)) อายุเพียง 5 เดือน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2015, 09:25:58 pm »
(( "ขออนุญาตปิดการขายครับ" ))

ขอบคุณพี่ ((popmy)) ที่รับไปใช้งานต่อ (อุตส่าห์ขับรถเข้ามารับถึงที่เลย)
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ที่ให้ความสนใจ
และ ขอบคุณในพื้นแห่งนี้ด้วยครับ

[ปลื่ม]