ผู้เขียน หัวข้อ: สายลำโพงไฮเอนด์คุณภาพสูง TARA Labs Quantum iii ..เสียงยอดเยี่ยมมากๆครับเส้นนี้..  (อ่าน 1032 ครั้ง)

ออฟไลน์ onee

• Full LED TV member
ขออนุญาตลงขาย
1.สายลำโพงไฮเอนด์คุณภาพสูงจาก TARA Labs Space & Time Quantum iii(แท้) สภาพสวยและสมบูรณ์มากๆครับ ขั้วลำโพงใช้Cardas/Banana(รุ่นสูง/ท็อป)made in U.S.A  เนื้อทองแดงรุ่นเก่าคุณภาพสูงและยอดเยี่ยมมากๆครับ(ปัจจุบันหาเนื้องานเกรดนี้ยากแล้วครับ) ..เสียงยอดเยี่ยมมากๆครับเส้นนี้..
2.เป็นงานรุ่นเก่าของหายากทั้งคุณภาพเสียงและราคาครับ โทร.095 7793892(คุณหนึ่ง สุขุมวิท103)  
  ........ขายแล้วครับ........ ขอขอบคุณผู้ซื้อเว็บไซต์และหลายๆท่านด้วยครับ

...ลงรูปภาพจำนวนมากต้องขออภัย/ขออนุญาตทางเว็บไซต์และหลายๆท่านด้วยครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2020, 06:24:10 pm โดย onee »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2018, 11:53:10 am โดย onee »