ผู้เขียน หัวข้อ: ใครสนใจ ดูทรู ระบบ เคเบิ้ล โปร 6จุด ว่าง1ที่ โปรเต็มจ่าย1ปีดูได้ 13เดือน  (อ่าน 2002 ครั้ง)

ออฟไลน์ teuyza

• Flat TV member
  • *
ลงชื่อพร้องเบอรืโทรกลับไว้เลยคับ เด่วผมจะโทรกลับครับผม

ออฟไลน์ TongGoh

• *
สนใจค่ะ

แต่ระบบเคเบิ้ลเป็นงัยอ่ะคะ? พอดีที่บ้านมีจานอยู่แล้ว เป็น true knowledge package อ่ะค่ะ ใช้ด้วยกันได้รึป่าวคะ? ถ้าไม่ได้ต้องทำงัยคะ?

[ปลื่ม] [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2014, 12:35:19 pm โดย TongGoh »

ออฟไลน์ mantanaza

• *
    • IBCBET
ดีเลยนะครับแต่บ้านผมติดจานดำของทรูไปแล้วสิ

ออฟไลน์ poseidon99

• *
อยากทราบรายละเอียดค่าใช้จ่ายทั้งหมดครับ