ผู้เขียน หัวข้อ: Panasonic 50A410T ต่อออก Bluetooth Transmitter ยังไงครับ  (อ่าน 818 ครั้ง)

ออฟไลน์ eak_na

• Flat TV member
  • *
Panasonic 50A410T ต่อออก Bluetooth Transmitter ยังไงครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 03:42:58 pm »
รบกวนปรึกษาหน่อยนะครับ อยากต่อเสียงออกหูฟัง BT แต่พอไปดูทีหลัง TV ผมไม่เห็นช่อง Line Out (ทั้งแบบเสียบหูฟัง และแบบสายขาวแดง) ปกติ เห็นแต่ช่อง optical

ผมไม่แน่ใจว่ามันมีสายแปลงจากช่อง Line Out (คล้ายๆช่องเสียงหูฟังปกติ) จาก Bluetooth Transmitter แปลงไปเป็น optical เพื่อต่อหลังทีวีไหมครับ

ถ้ามีสายดังกล่าวเรียกว่าอะไรครับ พอจะหาซื้อได้ที่ไหนมั่งครับ

ขอบคุณครับ