ผู้เขียน หัวข้อ: ......ขายแล้วครับ ปิดกระทู้ครับ .......ปล่อยลูกรัก Yamaha....RX A3020...........  (อ่าน 5966 ครั้ง)

ออฟไลน์ srijunla

• Flat TV member
  • *
Re: .........................ปล่อยลูกรัก Yamaha....RX A3020.....................
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 07:30:52 pm »
สวยงามจริงๆ งบไม่ถึง มีงบยุ 22,000 เอง  [โขก]

ออฟไลน์ Popeye82

• Full LED TV member
Re: .........................ปล่อยลูกรัก Yamaha....RX A3020.....................
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 08:57:48 pm »
ขายไปแล้วไม่มาปิดกระทู้เลยนะครับท่านแฮม  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
http://www.id-quick.com/pictures/be7c537ddf6af7811e8e70072e99ace5.jpg

.....  ขายแล้วครับ  ขอปิดกระทู้ครับผม  ...

ขายเรียบร้อยแล้วครับ

ขอปิดการขายครับผม

ขอบคุณพี่ต๋อยด้วยครับ  ที่ขับมารับลูกรักของผม จากลพบุรีเลย ไกลมาก ๆ

ขอบคุณ พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่าน ที่ช่วยดัน ช่วยสนับสนุนด้วยดีมาเสมอครับ

ขอให้เฮง ๆ รวย ๆ  โพสขายอะไร  ขายหมดได้ในพริบตาทุก  ๆ ท่านครับ

ที่สำคัญ  ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ แห่งนี้ด้วยครับ LCDTVTHAILAND
.

ไปปีโป้ หรอครับพี่แฮม [คิคิ]

ต้องเก็บกระสุนอีกพักใหญ่ ๆ เลยครับหนุ่ม   คัน ๆ อยู่เหมือนกัน   [หื่น] [หื่น]

[ปลื่ม]

ขอบคุณพี่เปี๊ยกมาก ๆ ครับพี่   ขายดี ๆ เฮง ๆ รวย ๆ ครับ

คิวสองครับ

สำหรับพี่หมู  ผมให้คิว 0 เลยครับ  VIP กว่าคิว 1  [คิคิ] [คิคิ]

นี่มัน  A-V-R   หรือ  น-า-ง-แ-บ-บ    [หื่น]

55++  AVR ก้อเหมือนผู้หญิงครับ   ดุดัน อ่อนช้อย  นิ่มนวล  ตามแต่บุคลิกเสียงของเค้า  55++  [หื่น] [หื่น]

ส่งสุ 1000 มั้ย

ยินดีส่งให้ครับผม  แต่ขายไปแล้วน่ะครับผม  ขออภัยด้วยครับ  [ปลื่ม]

สภาพสวยครับ

ขอบคุณมากครับท่าน flimman   ..   น่าเสียดาย  ท่านปล่อย  ST60T  ไปซะแล้วว   ภาพดีมว๊ากกก ..  [ปลื่ม] [ปลื่ม]  

สวยงามจริงๆ งบไม่ถึง มีงบยุ 22,000 เอง  [โขก]

ขอบคุณมากครับผม   [ปลื่ม]

ขายไปแล้วไม่มาปิดกระทู้เลยนะครับท่านแฮม  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]

Sorry คร๊าบบ  ช่วงนี้งานยุ่งจริง ๆ จ้ะ ..   [โขกโต๊ะ] [เศร้า]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 01:47:49 pm โดย suchart »