ผู้เขียน หัวข้อ: งาน Electronica มีใครไปมาบ้างครับ  (อ่าน 3211 ครั้ง)

ออฟไลน์ Auiaeng

• Flat TV member
  • *
งาน Electronica มีใครไปมาบ้างครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 08:05:48 am »
พอดีเมื่อวานไปงาน power buy ที่ไบเทคมา ป้ายลด 40% เข้าไป ราคาเต็มแทบทุกตัว
พอมีใครไปงาน Electronica ของ the mall ลดจริงมั้ย มีอะไรน่าสนบ้าง
กลัวผิดหวังเสียเวลาแบบงานที่ไบเทค

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
Re: งาน Electronica มีใครไปมาบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 09:03:45 am »
พอดีเมื่อวานไปงาน power buy ที่ไบเทคมา ป้ายลด 40% เข้าไป ราคาเต็มแทบทุกตัว
พอมีใครไปงาน Electronica ของ the mall ลดจริงมั้ย มีอะไรน่าสนบ้าง
กลัวผิดหวังเสียเวลาแบบงานที่ไบเทค

อาจต้องสอบถามราคาจริง ส่วนลดเค้านะครับ เค้าชอบลงราคาเต็ม
งานที่เดอะมอลล์ก็เช่นเดียวกัน ราคาลดเยอะอยู่นะ พอๆกับร้านข้างนอก

• *
Re: งาน Electronica มีใครไปมาบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 09:23:14 am »

อาจต้องสอบถามราคาจริง ส่วนลดเค้านะครับ เค้าชอบลงราคาเต็ม
งานที่เดอะมอลล์ก็เช่นเดียวกัน ราคาลดเยอะอยู่นะ พอๆกับร้านข้างนอก

ขอบคุณครับ งั้นต้องลองถามดูซะแล้ว เมื่อวานอึ้งกับป้ายราคา เลยไม่ได้ถามเลย

ออฟไลน์ Bui

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 09:45:59 am »
ของthe mall. ราคาจริงต้องถามเหมือนชที่คุณsirota บอกครับ. แต่the mall ร่วมกะบัตรต่างๆจะลดเยอะจริงถูกจริง. ว่าแต่งานจัดที่ไหนและมีถึงวันไหนครับ

ออฟไลน์ puccainbkk

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 12:17:33 pm »
มีx900b มั๊ย ราคาเท่าไหร่อ่ะ ครับ
OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 01:53:25 pm »
มีx900b มั๊ย ราคาเท่าไหร่อ่ะ ครับ

[คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2014, 02:30:10 pm »
ของthe mall. ราคาจริงต้องถามเหมือนชที่คุณsirota บอกครับ. แต่the mall ร่วมกะบัตรต่างๆจะลดเยอะจริงถูกจริง. ว่าแต่งานจัดที่ไหนและมีถึงวันไหนครับ

งามวงศ์วาน บางกะปิ บางแค วันที่ 18 ธค - 5 มค
สยามพารากอน 22 ธค - 4 มค

ออฟไลน์ copyrider

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2014, 10:30:27 pm »
ไปดูมา Panasonic 42as700t ราคาลดแล้วรวมกับโปรโมชั่นบัตร scb เหลือ 23560 น่าจัดมั้ยครับ

งานมีถึงวันที่ 4 ม.ค. 58 แต่เขาบอกราคานี้ 31 ธ.ค. 57 เท่านั้น

ออฟไลน์ Netsuo

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2014, 01:24:47 am »
เพิ่งไปมาครับวันนี้ สรุปไปเสียเที่ยว 55
ราคาลดจริงครับ แต่ลดจากราคาเต็มนะ สรุปแพงกว่าร้านข้างนอกค่อนข้างเยอะครับ
ขากลับแวะไปเทสโก้ ที่ว่าใช้บัตรได้ลด 4-10k เหมือนกันครับ ลดจากราคาเต็ม