ผู้เขียน หัวข้อ: เกียรติบัตรออนไลน์ 2567  (อ่าน 29 ครั้ง)

ออฟไลน์ fairya

• Hologram 3D TV member
เกียรติบัตรออนไลน์ 2567
« เมื่อ: เมษายน 19, 2024, 12:00:21 pm »
สวัสดีครับวันนี้ผมขอนำเสนอ เกียรติบัตรออนไลน์ 2567 สำหรับใส่พอร์ต อัพเดทใหม่ทุกวัน เพื่อพัฒนาตนเองและวิชาชีพ เพิ่มผลงานแฟ้มพัฒนาตัวเอง เพิ่มชั่วโมงเลื่อนวิทยฐานะ โดยมีทั้ง การอบรมออนไลน์ได้เกียรติบัตร 2567 และแบบทดสอบออนไลน์ ได้เกียรติบัตรออนไลน์ 2567 ฟรี ซึ่งผมได้รวบรวมมาจากทุกที่ มาไว้ที่นี่แล้วครับ ซึ่งเกียรติบัตรถือว่าเป็นสิ่งที่ค่อนข้างสำคัญ เพราะมันแสดงให้เห็นว่าเรามีการพัฒนาตัวเองอยู่ตลอดเวลาครับ โดยวันนี้จะเป็นรายชื่อเว็บที่อบรมออนไลน์ และแบบทดสอบออนไลน์ฟรี ได้เกียรติบัตรออนไลน์ฟรีเมื่อจบการอบรม หรือทำแบบทดสอบวัดความรู้ ซึ่งมีทั้ง เกียรติบัตรออนไลน์นักเรียน เกียรติบัตรออนไลน์ มัธยมปลาย ฟรี และ เกียรติบัตรออนไลน์ครู เกียรติบัตรออนไลน์ สาธารณสุข เกียรติบัตรออนไลน์ วิทยาศาสตร์ โดยได้จากการทำแบบทดสอบวัดระดับความรู้ จากหน่วยงานภาครัฐต่างๆ ฟรีครับ