ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย HDD External Western 2TB USB3.0 (สภาพดี ใช้งานน้อยมาก เก็บหนังอย่างเดียว)  (อ่าน 970 ครั้ง)

ออฟไลน์ loading98

• Edge LED TV member
ขาย HDD External Western 2TB USB3.0 (สภาพดี ใช้งานน้อยมาก เก็บหนังอย่างเดียว) (ขายแล้วครับ ส่งของล่ะครับ)

รูป HDD ตามนี้ครับ

ใช้งานน้อยครับ อายุการใช้งาน 307 ชั่วโมง (แค่ 13 วัน)

ผลเทสแบบฟูล เขียวทั้งลูกครับ ไม่มีแบดแต่อย่างใด

ประกันหมดแล้วนะครับ แต่มีประกันใจให้ 7 วันครับ

ขอขายที่ 1900 รวมส่ง EMS ครับ (ปกติใช้เก็บหนัง Hidef เต็มลูกครับ)

สนใจ inbox หรือติดต่อทาง ID line: jack3500
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2016, 01:15:47 pm โดย loading98 »

ออฟไลน์ pppcguy

• LCD TV member
  • **
Q2 ละกัน

ออฟไลน์ PK21

• Edge LED TV member
โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ ตามที่คุยline ขอบคุณครับ