ผู้เขียน หัวข้อ: บ.แสงชัยอีเล็คโทรนิค จก.(ร้านดังย่านเกษตร)ลูกค้าเเนะนำต่อ 0%ทั้งร้าน  (อ่าน 3183869 ครั้ง)

ออฟไลน์ NiNkU

• Flat TV member
  • *
ขอราคา Onkyo HT-S 9400THX หน่อยนะครับ [เท่ห์]

ออฟไลน์ Guz

• *
 [แทง] รบกวนขอ ราคา

47LW4500
47LW6500
ONKYO HT-S5405
+ขอแถมและโปรโมชั่นบัตรด้วยคับ    [หื่น]

ออฟไลน์ arebet

• *
ตู้เย็น side by side lg gc-b207cpc ลายดอกไม้ ห้างขาย 34900 เราขาย 1xxxx

มีของไหมคับ

แล้วราคาเท่าไหร่

ออฟไลน์ blueshoes

• *
ขอราคา Toshiba 40PS10T   
40PS20T
           LG 42LV3730  42LW4500  ครับ   [งง]

ออฟไลน์ icezy

• *
ขอทราบราคา LG 47LW6500 ครับ

ขอบคุณครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ praderm

• *
ขอราคา onkyo HT-S5405 สดและผ่อนครับ
ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ JOHNOLDSCHOOL

• *
ถามที่นี่อีกที ถ้าเฮียส่งมาเชียงใหม่ได้ งบ 20000 ณ ปัจจุบัน ผมซื้อทีวีรุ่นไหนได้บ้างครับเอาโซนี่นะ 40-42 นิ้ว จะเอาละ เอาขึ้นเรือนใหม่ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 12:53:36 am โดย JOHNOLDSCHOOL »

ออฟไลน์ pitchy

• *
อยากทราบราคา ซัมซุง 32นิ้ว led D5000 แล้ว ของ lg มีตัว 32ไหน ดีๆคุณภาพ ถูกบ้างครับ

ออฟไลน์ sang

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *

บริษัทแสงชัยอีเล็คโทรนิค จก จัดจำหน่าย

LED LCD PLASMA 3D 2D ตั้งแต่ 19"-72" มีเกื่อบทุกยี่ห้อ มีให้ท่านเลือกมากที่สุด  

รวมทั้งเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกชนิด เช่น

เครื่องปรับอากาศ ติดโดยช่างของทางร้านเอง อุ่นใจในบริการได้ มีปัญหาแก้ไขให้ท่านได้ครับ มีลูกค้าแนะนำต่อมาก

เครื่องซักผ้าด้านหน้าด้านบน มีให้ท่านเลือกหลากหลายรุ่น

ตู้เย็น 1-4ประตู มีให้ท่านได้เลือกในราคาพิเศษ พร้อมส่งในกทมฟรี

เครื่องอบผ้าขนาดเล็กใช้ตามบ้าน หรือขนาดใหญ่สำหรับผ้าน่วม

เครื่องเสียง 3d ยี่ห้อยอดนิยม

BLU-RAY 3D ให้ให้ท่านเลือกหลายรุ่น  

อื่นๆอีกมากมาย เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจ

เราเป็นตัวแทนจำหน่ายโดยตรง ไม่ได้รับมาขายต่อ เวลาเปลื่ยนเคลมจะง่ายกว่า สามารถออกใบกำกับภาษีถูกต้องตามกฏหมาย มีหน้าเเน่นอน

เปิดดำเนินการมากว่า40ปี  มีสินค้าให้ท่านเลือกมากที่สุด เป็นทางเลือกอันชาญฉลาดสำหรับทุกท่าน มีลูกค้าแนะนำต่อมากที่สุด

ยินดีไปเปลื่ยนให้ถึงบ้านท่านถ้าสินค้ามีปัญหาภายใน15วัน (ยกเว้นsony ภายใน7วัน)

สินค้าใหม่แกะกล่อง รับประกันศูนย์ ดอกเบี้ย 0%10เดือน cashback 10% ( แล้วแต่สินค้า)

ยินดีให้บริการครับ เชิญสอบถามก่อนตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ

[/quote]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 09:45:39 am โดย sang »

ออฟไลน์ zavefier

• *
ผมเพิ่งซื้อ KDL-32CX520 มา เมื่อวันที่ 27/1/55 ตอนนั้น ทำไมลูกน้องเฮีย บอกมีปัญหาเคลมได้ใน 15 วันละครับ

เมื่อวาน (03/2/55) ผมก็ดูทีวีปกติ จู่ๆ ทีวีเกิดอาการมีเส้นดำๆ ตัดผ่า ตรงกลางทีวี เลย ตอนแรกก็คิดว่ามือคงไปโดนฟังก์ชั่นอะไรเข้า

แต่ผมลองแล้ว ยังไงก็ไม่หาย ว่าจะเอาไปเคลม ที่ร้าน เพราะเบื้องต้นทราบว่าสามารถ เปลี่ยนได้ใน 15 วัน วันนี้ (04/2/55) ผมเลยโทรไปที่ร้าน เค้าบอก Sony ได้

แค่ 7 วัน อ่าวตอนแรก บอกผมมา 15 วัน

จากนั้นก็มาอ่านกรุทู้นี้อีกรอบเจอเฮียโพส เฉพาะ Sony ที่ได้ 7 วัน งี้ผมควรทำยังไงครับ ทำไมตอนแรกถึงบอกผมว่า 15 วันละครับ

ขอคำตอบด้วยครับ

ออฟไลน์ zakato

• *
รบกวนขอราคา KLV-32ex310 สดและผ่อนหน่อยครับ ผมขอบคุณครับ
แล้วมีของเลยรึป่าวครับ

ออฟไลน์ yamiyo

• *
ขอราคา 42lw4500 ด้วยครับ แล้วตัวนี้มีโปรอะไรหรือเปล่า มีของพร้อมส่งเลยมั้ยครับ?

ออฟไลน์ JOHNOLDSCHOOL

• *
เชียงใหม่ ส่งได้ไหมครับเฮีย เพื่อนแนะนำมา ถ้าได้ขอราคารุ่น

sony 40" KDL-40EX720 กับ
sony 40" KDL-40EX520 ด่วนครับขอสุดๆๆไม่มีต่ออีก รบกวนทางpm เลย จะเอาแล้วครับ ขอบคุณครับ  [หื่น] ขอรายละเอียดการสั่งซื้อด้วยบัตร อิออนด้วยครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 05:44:19 pm โดย JOHNOLDSCHOOL »

ออฟไลน์ ikungmagi

• *
ที่ร้านมี Yamaha YHT-296 Home Theater Set มั๊ยคร้าบ

ไม่ทราบว่าราคาเท่าไร PM บอกทีง้าบ....

ออฟไลน์ tdcom

• *
ขอราคาด้วยครับ
 1.Panasonic TH-42x30T
 2.Panasonic TH-50x30T
 3.ONKYO HT-S5405

มีผ่อนบัตร KTC 0% กี่เดือนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Winspeed

• *
ขอราคา Sony 40NX720 Samsung PS51D6900 LG50PZ950 ครับ

ออฟไลน์ wherez

• *
สอบถามเพิ่มเติมครับ ทางร้านมีตู้เย็น 2 ประตู ขนาด 8-12 Q ของ Toshiba, Mitsubishi หรือ Panasonic มั้ยครับ อยากทราบ รุ่น + ราคา เงินสด
(รบกวนด้วยครับ ว่าจะซื้อพร้อมกับ เครื่องซักผ้า LG 8kg lg wf-t8051 ที่ถามไปคราวก่อน)

ขอบคุณมากครับ

ยังไม่ได้ราคาเลยครับ รบกวนด้วยครับ อยากซื้อพร้อมกันหลายๆอย่างเพราะไม่อยากให้ต้องมาส่งของหลายรอบ  [ร้องไห้] หรือผมควรสั่งเครื่องซักผ้าไปก่อน แล้วตู้เย็นค่อยให้มาส่งอีกที ???

ของค่อนข้างขาดครับ 8kg lg ของเพิ่งเข้ามาวันนี้เองครับ ตู้เย็นจะเข้ามามาอ่าทิตย์หน้าครับ ราคาเเจ้งหลังไมค์แล้วครับ

ได้รับเครื่องซักผ้าแล้วครับ รวดเร็วทันใจ (สั่ง 3 ก.พ. ส่ง 4 ก.พ.) ส่วนตู้เย็นรอของเข้ามาแล้วค่อยถามอีกที

ออฟไลน์ badboynut

• *
ขอราคาเครื่องฟอกอากาศ sharp KC-930TA
ขอราคาเงินสด กับผ่อนคับ