ผู้เขียน หัวข้อ: [ขายแล้วครับ] ขาย Harddisk Blue WD 1TB SATA III ชมก่อนครับ  (อ่าน 1165 ครั้ง)

ออฟไลน์ tak00k

• Edge LED TV member
ขาย Harddisk Blue WD  ความจุ 1TB SATA III
สภาพใหม่ ๆ เลยครับ ไม่มีตำหนิ มีฝุ่นจับเล็ก ๆ น้อย ๆ เท่านั้น
เพราะใส่ไว้ในเครื่อง HD player ตลอดครับ
ประกันหมดแล้วนะครับ

ขายแล้วนะครับ

มีหนังความคมชัดระดับ HD ไปให้เต็มลูกนะครับ
ใครมีเครื่องเล่น HD player นำไปดูหนังได้ทันทีครับ!!
สำหรับท่านใดที่กำลังตามหาอยู่ จัดเลยครับ ราคานี้ไม่แพงแล้วครับ
สนใจโทร 084-9998837
รับเองได้ที่ ม.ราม 1  บางกะปิ

รูปจริง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2014, 09:25:36 pm โดย tak00k »

ออฟไลน์ aotechaiwat

• *
Re: ขาย Harddisk Blue WD 1TB SATA III ชมก่อนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 05:01:32 pm »
เต็มที่เท่าไรครับ ลดอีกใด้ใหม

ออฟไลน์ journal

• Flat TV member
  • *
Re: [ขายแล้วครับ] ขาย Harddisk Blue WD 1TB SATA III ชมก่อนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 11:37:22 pm »

เขัามาปิดกระทู้ครับ  ผมรับมาดูแลแล้วครับ ใช้ดี  ส่งมาปลอดภัยดี  ขอบคุณเจ้าของกระทู้ครับ