ผู้เขียน หัวข้อ: ให้ไว!!! ขอปล่อยกล่องHimedia Q3 ด้วยเหตุผลที่น่าหงุดหงิดใจ > <  (อ่าน 1342 ครั้ง)

ออฟไลน์ dogneverlies

• *
 [โขก]

ให้ไว ขอปล่อยกล่องHimedia Q3 ด้วยเหตุผลที่น่าหงุหงิดใจ

ขอขายกล่องhimedia q3 ด้วยเหตุผลปวดตับคับ
คือผมซื้อหูฟังwireless มา หูฟังนี่ก้อมีแจ๊คเสียบด้วย มันธรรมดามากๆเลยใช่มั๊ยครับ ปรากฎว่ากล่องผมซิไม่ธรรมดา มันไม่มีbluetoothและช่องเสียบหูฟัง เวงกำ แต่มีhdmi และมีมีav ที่กรูไม่ต้องการ ทีวีผมรุ่นใหม่เดี๋ยวนี้ก้อไม่มี พอเอาตัวyแปลงหัวขาวแดงกะช่องเสียบไมค์ เสียบก้อไม่เวิร์ค โกรธมากครับ ขายทิ้งเพื่อชาบูหูฟังอันใหม่ผม

กล่องสภาพดีมากๆๆๆๆ มีกล่องoriginal สายhdmiที่ไม่เคยใช่ โฟมห่อกล่องq3 ยังอยู่เลย ใช้ดี ไม่เคยเสีย หรือซ่อม ซื้อมาจากdigilifegadget ประกันน่าจะหมดแล้ว ผมใช้แล้วแฮปปี้มากๆ ไม่ต้องเว่อวังกะกล่องใหม่ๆ มันจะเร็วอะไรไปนักหนา มาดูiptv ถ้าserverที่ใช้มันช้า...ก้อเท่านั้น เพราะที่ใช้อยู่ก้อพอเพียงแล้ว จะว่าไปแต่กล่องนี่ก้อไม่ช้านะ เป็นquad core ใช้ดูแค่iptv มาหงุดหงิดมากตอนซื้อหูฟังใหม่นี่แหล่ะ แพงกว่ากล่อง เลยขายมันซะ!!!

ของอยู่ทองหล่อครับ

1400 บาท มารับเอง รีบมาเลย เสียดายมากแต่เสียใจมากกว่า

โป้ง
089-891-5767
Line: Dogneverlies

ออฟไลน์ dogneverlies

• *
Re: ให้ไว!!! ขอปล่อยกล่องHimedia Q3 ด้วยเหตุผลที่น่าหงุดหงิดใจ > <
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 02:14:04 pm »

สนใจโทรมา ขี้อายไลน์ตอบกัน

ออฟไลน์ Juk63

• Flat TV member
  • *

ขายยังครับ